Vinh danh và tặng thưởng cho các Uploader xuất sắc của HDvietnam

Thảo luận trong 'Sự kiện HDvietnam' bắt đầu bởi Uchiha_Madara, 13/10/17.

1. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282
    HDvietnam.com được thành lập với tiêu chí là chia sẻ đam mê, chia sẻ kiến thức và chia sẻ tài nguyên. Chắc chắn, rất nhiều người, rất nhiều hội nhóm quen biết nhau, thân thiết, tri kỷ đều từ HDvietnam mà ra cả. Và hầu hết, đều đến với nhau khi bắt đầu tìm kiếm một bài nhạc, một phim hay. Hội tụ tại ngôi nhà này, suốt gần 10 năm qua.

Đối với các Uploader, những người thầm lặng, cần mẫn, chăm chỉ up những tài nguyên mình kiếm được, mua được, chia sẻ cho mọi người, ấy chắc chắn là việc đáng vinh danh nhất. Bởi ai từng làm uploader sẽ biết là cực khổ như thế nào, chúng ta download hơi khó khăn một chút đã kêu than, nhưng cứ thử upload một cái gì lên chia sẻ cho mọi người, sẽ biết là cần nỗ lực, thời gian và công sức rất nhiều.

Chính vì vậy, sắp tới đây, BQT HDVN sẽ tổ chức vinh danh và tặng thưởng cho các uploader xuất sắc theo từng quý. Các Uploader sẽ được xếp hạng theo nhiều thông số khác nhau, như số lương bài viết mới, số lượt thích mới ... tạo thành một bảng xếp hàng theo thứ tự. Tất nhiên, mọi thứ đều chỉ mang tính tương đối và chúng ta đều hiểu rằng tất cà các uploader đều xứng đáng nhận được một lời cảm ơn từ thành viên của diễn đàn.

Các uploader xếp ở 3 vị trí đầu sẽ nhận được quà động viên từ BQT HDVN, quà chắc chắn sẽ là hiện vật, thiết bị công nghệ, pin sạc, tai nghe ... Uploader đã nhận quà quý này rồi thì không nhận quà quý tiếp theo (để nhường cho các uploader tay bé hơn), quý tiếp theo nữa sẽ nhận quà tiếp.

Ngoài ra, nhân đây HDVN cũng kính mời các đơn vị lưu trữ như Fshare, Tenlua, 4Share hỗ trợ thêm phần quà để tặng cho Uploader xuất sắc nhất quý, ví dụ như là acc 2 TB dung lượng đảm bảo chẳng hạn. Rất mong các đơn vị nhiệt tình hỗ trợ!

Tho2008, TaxiDriver, tml3nr and 34 others like this.
  2. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282
    Công bố kết quả và gửi quà tặng thưởng cho các uploader sẽ vào cuối quý này, tức là tháng 12/2017.

Hy vọng đây là món quà động viên tinh thần để các uploader up đều tay hơn, nhanh hơn, mạnh hơn.

3. nnkien

nnkien Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    28
    quá hay...................................

hungdaita cảm ơn bài này.
  4. children09

children09 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,263
    Ngon nè

5. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    34,761
    Nghề nghiệp:
    IT
    hungdaita, hanmeHD and 0joro0 like this.
  6. ahuyblog

ahuyblog Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    106,794
    Nghề nghiệp:
    Chăn trâu
    Buồn quá, mình chỉ là uploader dạo chắc không có vé rồi. Thôi thì chia sẽ là niềm vui.

Cơ mà lâu lắm rồi mới thấy HDVN tổ chứ sự kiện.

7. dhttan

dhttan Active Member

Đã được cảm ơn:
    38
    Nghề nghiệp:
    Kỹ sư Xây dựng
    Quá hay và đầy ý nghĩa, xin được chia vui cùng các Uploader.

hungdaita and Uchiha_Madara like this.
  8. HDFF

HDFF Active Member

Đã được cảm ơn:
    100
    Cảm ơn anh em BQT hdvietnam.com đã thực hiện chương trình này cho uploaders.

9. hanmeHD

hanmeHD Member

Đã được cảm ơn:
    10
    món quà tinh thần đầy ý nghĩa, nhân đây e cảm ơn các bác uploader lần nữa vì đã k quản ngại giúp đỡ AE trên hd có nhửng bộ phim, video ca nhac hay và mới nhất , e k download phim nhạc ở đâu ngoài diễn đàn này :D

10. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282
    Bác up nhiều là sẽ lên top thôi, đĩa bluray nhạc gốc cũng hiếm lắm đấy, anh em rất thích đĩa nhạc của bác :D

hungdaita and ahuyblog like this.
  11. ahuyblog

ahuyblog Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    106,794
    Nghề nghiệp:
    Chăn trâu
    Em thấy nếu sắp xếp theo tiêu chí số lượng bài đăng sẽ không hợp lý lắm. Vì nhiều uploader dùng mẹo để đẩy bài lên nên số lượng bài viết ắt sẽ nhiều. Em thấy lượt cảm ơn có vẻ hợp lý nhưng hiện tại diễn đàn đã mất chức năng thank mới thấy được link nên cũng khó.

Nhưng chắc hẳn BQT sẽ có cách sắp xếp hợp lý. Đây cũng là động lực để các uploader chia sẽ nhiệt tình hơn.

12. lhcung

lhcung Active Member

Đã được cảm ơn:
    19
    fshare nó kẹo như... kẹo kéo, ở đó mà hỗ trợ tặng acc 2tb :eek::eek::eek:

hungdaita and Uchiha_Madara like this.
  13. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282
    Tính năng này sắp có lại nha, mọi người chuẩn bị tinh thần ẩn link lại :)

14. chinhto

chinhto Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    263
    Nghề nghiệp:
    Ăn bám xã hội
    Cá nhân mình thấy vẫn còn thiệt cho uploader, mình nghĩ nên có thêm một nguồn thu khác nhằm tăng các lợi ích vật chất cho uploader. Ví dụ: Thêm chuyên mục Yêu cầu phim, mỗi cá nhân khi yêu cầu phải có một số điểm nhất định cho mỗi yêu cầu, số điểm này có thể mua từ các member kiếm được nhiều điểm hoặc tích cực post bài hoặc phải bỏ tiền mua các gói yêu cầu phim...Khi film được yêu cầu giải quyết thì một phần điểm được trích lại cho uploader đã đăng link tải phần còn lại thuộc hệ thống... Việc tạo ra những quy định như vậy một mặt tạo động lực cho uploader và mặt khác sẽ khiến các thành viên có trách nhiệm hơn khi muốn một cái gì.

15. nth_et_vn

nth_et_vn Active Member

Đã được cảm ơn:
    56
    Nghề nghiệp:
    Xử lý nước thải - Phòng Hóa Môi trường, Viện Hóa h
    Thật là một sự kiện ý nghĩa, và qua đây cũng giúp anh em trên diễn đàn nhớ đến nhau nhiều hơn, nhớ đến những đóng góp của tất cả các anh em, đặc biệt là các anh em uploader đã đem đến nhiều niềm vui giải trí cho mọi người. Thực mong muốn diễn đàn ngày càng phát triển.
    Cá nhân mình muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới các anh em uploader, anh em review các món đồ, nội dung giải trí cho mọi người, anh em điều phối, định hướng,.. tất tần tật. Thực sự cảm ơn các anh em, những đóng góp đó nhiều lúc là thầm lặng. Chúc anh em và gia đình luôn mạnh khỏe nhé! :D

HDCP, hungdaita, Jellkeen and 3 others like this.
  16. nhuthu07

nhuthu07 Active Member

Đã được cảm ơn:
    11
    Một sự kiện nhiều ý nghĩa và cũng khá hiếm hoi trên HDVN.Không có các bạn uploader thì diễn đàn HDVN sẽ buồn lắm đây.Cám ơn BQT thông qua sự kiện này thay mặt thành viên HDVN cám ơn các bác uploader.

hungdaita and ahuyblog like this.
  17. pioneerhf10

pioneerhf10 Member

Đã được cảm ơn:
    21
  18. MinnieM

MinnieM Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,107
    Nhiệt tình ủng hộ BQT

19. Jellkeen

Jellkeen Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,833
    Nghề nghiệp:
    Vô Định
    Không biết các admin và mấy uploader có nghĩ đến việc thưởng cho những subber không? Những ai đã làm sub thì chắc biết công việc đó tốn thời gian và công sức ra sao. Hy vọng có thưởng để khuyến khích có thêm nhiều subber bỏ công ra làm sub cho anh em thưởng thức.

Thu Sang, 0803 and hbinhlove2003 like this.
  20. Thu Sang

Thu Sang Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    248
    Chào bạn hbinhlove2003 ! Có những film bạn up trên Fshare khi tải xuống nó hỏi "Mật khẩu tập tin" , vậy mật khẩu của bạn là gì vậy ? Cám ơn nhiều !