[Fshare] [Trinh thám |Viễn tưởng] Grimm Season 2 2012 HDTV.X264-DIMENSION or WEB-DL DD5.1 - Săn lùng quái vật

Thảo luận trong 'Phim bộ - Series' bắt đầu bởi kajnodo_92, 15/8/12.

1. sfpd

sfpd Active Member

Đã được cảm ơn:
    42
    Ðề: [Trinh thám |Viễn tưởng] Grimm Season 2 2012 HDTV.X264-DIMENSION or WEB-DL DD5.1 - Săn lùng quái

Mấy bữa nay Fshare hơi mát, bắt link lâu và down chập chờn dù có TK.

2. Lão Nông

Lão Nông Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Re: [Trinh thám |Viễn tưởng] Grimm Season 2 2012 HDTV.X264-DIMENSION or WEB-DL DD5.1 - Săn lùng quái

Fshare dạo này lại ẩm ương, có thể bị ảnh hưởng bởi tin trương đình anh xin nghỉ phép vì ... dỗi

3. kajnodo_92

kajnodo_92 New Member

Đã được cảm ơn:
    112
    Ðề: [Trinh thám |Viễn tưởng] Grimm Season 2 2012 HDTV.X264-DIMENSION or WEB-DL DD5.1 - Săn lùng quái

Đã có sub tập 2 của cả 2 bản

4. hdvietnam-guest

hdvietnam-guest New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Giới thiệu Website UploadFile.vn (host tốt thay thế Fshare)

Ngày nay với sự bùng nổ của công nghệ thông tin đã làm cho cuộc sống của chúng ta trở nên đơn giãn và nhanh chóng hơn. Như trước kia để trao đổi thông tin hay dữ liệu với ai đó bạn phải mất vài ngày gửi qua đường bưu điện hay dịch vụ chuyển phát nhanh, nhưng giờ đây bạn có thể chuyển cả ngàn bức hình, vài bộ phim HD hay tài liệu đến gia đình, bạn bè hoặc khách hàng của bạn chỉ trong vài phút.

Chính vậy website uploadfile.vn ra đời nhằm giúp bạn truyền tải dữ liệu dung lượng lớn (200 MB đối với tài khoản Free và 1GB đối với tài khoản VIP) đến người nhận một cách nhanh chóng và dễ dàng.

UploadFile.vn được xây dựng dựa trên nền công nghệ điện toán đám mây hiện đại và được đặt tại các trung tâm dữ liệu lớn tại Tp.HCM và Hà Nội đạt tiêu chuẩn quốc tế Tier 3 nên mang đến cho bạn một tốc độ vượt trội, ổn định và tin cậy. Nhờ công nghệ điện toán đám mây nên dữ liệu của bạn luôn được bảo vệ, nếu một server nào đó của UploadFile.vn bị hư hỏng, cháy nổ hay sự cố động đất cũng không ảnh hưởng đến dữ liệu của bạn, chỉ có thể tạm thời làm chậm đi tốc độ Download / Upload mà thôi.

Website UploadFile.vn là một sản phẩm của công ty SAVA Holdings - Công ty chuyên đầu tư vào các sản phẩm công nghệ hoạt động trên mạng Internet.

Tại sao nên dùng UploadFile.vn?

Như có thể bạn đã biết, tại Việt Nam cũng như trên thế giới có rất nhiều website với mục đích chia sẻ file như UploadFile.vn, như thế chắc bạn sẽ đặt câu hỏi tại sao tôi nên dùng UploadFile.vn? Và sau đây là những lý do bạn nên dùng UploadFile.vn.

1. Đơn giản trong sử dụng: UploadFile.vn được thiết kế với giao diện thân thiện và mang đến sự sử dụng đơn giản nhất đến bạn, bởi vì chúng tôi biết thời gian của bạn không chỉ dành cho việc upload file và download file.

2. Không xuất hiện nhiều quảng cáo: Nếu bạn là thành viên VIP thì tất nhiên bạn sẽ không nhìn thấy quảng cáo, nhưng đối với tài khoản Free thì bạn sẽ thấy quảng cáo, nhưng ở UploadFile.vn sẽ khác các trang khác, quảng cáo chỉ mang đến thông tin cho bạn mà không hề làm bạn cảm thấy khó chịu.

3. Thời gian chờ đợi khi Download chỉ có 5 giây. Thông thường các Website chia sẻ file khác đối với tài khoản Free thời gian chờ đợi thông thường là 30 - 60 giây, nhưng ở UploadFile.vn bạn chỉ mất 5 giây chờ đợi để xem thông tin quảng cáo.

4. Tốc độ vượt trội: UploadFile.vn được xây dựng trên nền điện toán đám mây với hệ thống máy chủ đặt tại các trung tâm dữ liệu lớn tại VN đạt tiêu chuẩn Quốc Tế nên mang đến một tốc độ cực kỳ cao khi bạn Upload cũng như Download. Nếu bạn sử dụng các Website chia sẻ file quốc tế sẽ bị giới hạn bởi băng thông quốc tế về VN và có thể không tải được file khi VN bị đứt cáp (hiện tượng này vẫn thường xảy ra ở VN).

5. Luôn bảo vệ dữ liệu của bạn: Chúng tôi luôn ý thức về mức độ quan trọng dữ liệu của bạn gửi lên, do đó chúng tôi thường xuyên backup dữ liệu của bạn hằng ngày nhằm khôi phục lại khi có sự cố lỗi thiết bị hay hỏa hoạn, động đất xảy ra tại nơi đặt máy chủ của UploadFile.vn.

6. Hệ thống hỗ trợ khách hàng tiên tiến: Trong quá trình sử dụng đôi lúc sẽ nãy sinh những vấn đề mà bạn cần đến sự hỗ trợ của nhà cung cấp dịch vụ, chúng tôi hiểu vấn đề này và đưa ra các giải pháp hỗ trợ bạn như các hướng dẫn trong trang Blog (http://blog.uploadfile.vn), Hệ thống hỗ trợ trực tuyến ( http://support.uploadfile.vn), Hỗ trợ qua email ( [email protected]),...

7. Chi phí thấp, hiệu quả lớn: Nếu bạn không có nhu cầu chia sẻ file nhiều thì bạn có thể dùng tài khoản miễn phí với dung lượng Upload file lên tối đa là 200MB, nhưng nếu bạn có nhu cầu chia sẻ file lớn và cần tải những file có dung lượng lên đến 1GB thì bạn có thể đăng ký tài khoản VIP với mức giá chỉ từ 800 đồng/ngày.

UploadFile.vn rất hân hạnh được phục vụ bạn. Hãy truy cập và sử dụng ngay hôm nay: Upload File & Chia Sẻ File Miễn Phí - UploadFile.vn
    Trân trọng,
    UploadFile.vn

So sách tài khoản FREE - VIP

Bảng so sách tài khoản Free - VIP (Bảng này xuất hiện khi bạn download với tài khoản Free)

Xem thêm:
    1. Tại sao nên dùng UploadFile.vn?
    2. So sách tài khoản FREE - VIP
    3. Hướng dẫn cách Upload File lên mạng
    4. Hướng dẫn quản lý file
    5. Tặng tài khoản VIP cho quản trị Website
    Hãy sử dụng và trải nghiệm cùng UploadFile.vn ngay hôm nay! Upload File & Chia Sẻ File Miễn Phí - UploadFile.vn

5. letronghieu675124

letronghieu675124 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,559

có ai có link fshare khác ko vậy? Down về ko dc gì hết :( các link khác vẫn down về binh thường. Bó tay rồi

6. hdvietnam-guest

hdvietnam-guest New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Chủ topic nên dùng phần mềm FFSJ chia 1 tập phim ra mỗi part 200MB sau đó reg nick rồi upload lên trang Upload File & Chia Sẻ File Miễn Phí - UploadFile.vn tha hồ down max speed, mà tốc độ của nó còn nhanh hơn gấp 3-4 lần thằng Fshare nữa, host này của VN nên không sợ bị xóa file do vi phạm bản quyền, file tồn tại trong vòng 60 ngày nếu không ai down thì họ mới xóa (đối với acc free), acc vip thì chỉ 800 đồng/1 ngày mà nạp tiền thì có thể dùng thẻ cào điện thoại...!!! Mình nghĩ dùng acc free nó đã nhanh hơn Fshare thì khỏi tốn tiền mua acc vip làm gì cả!!! Uploadfile.vn là biện pháp tốt nhất thay thế cho Mediafile.com

7. letronghieu675124

Đã được cảm ơn:
    1,559

bác nào down về rồi có thể chia nhỏ ra rồi up lên cho mình được k vậy? Không thể nào down dc Ep2 của bác Kaj. Các link fshare khác vẫn down bth ko biết sao nữa. Thanks các bác nhiều. Phim đang hay thế mà ko có ai post cả chỉ có bác Kaj à. Hix hix

8. hbot

hbot Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Ðề: Re: [Trinh thám |Viễn tưởng] Grimm Season 2 2012 HDTV.X264-DIMENSION or WEB-DL DD5.1 - Săn lùng

Thật không đấy? Hây da! Thảo nào mấy hôm nay miềng tưởng máy miềng tìn tịt chớ.
    Dỗi vợ chăng? Gay đấy.

9. hbot

hbot Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58

Thật không đấy? Hây da! Thảo nào mấy hôm nay miềng tưởng máy miềng tìn tịt chớ.
    Dỗi vợ chăng? Gay đấy.
    Máy ậm ách hay mạng nhà miềng thế ? Các bác đừng bảo tui spam nhé.

10. kajnodo_92

kajnodo_92 New Member

Đã được cảm ơn:
    112

đã có Ep3, các bác down ở page 1 nhé

11. buibinhb2

buibinhb2 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

có e03 rùi nhưng mai hoặc ngày kia mới có sub đành phải ngồi chờ vậy:d
    mà đúng fshare mấy hnay có vấn đề 1 chút, mình dùng acc vip đăng nhập fshare tool, bấm vào link down mất cả phút cũng không down (tất nhiên là thi thoảng thui)
    còn vụ bấm down 5 link thì thi thoảng có 1-2 link về 0Kb/s, 1 lúc sau lại chạy tiếp
    dù sao vẫn xài được
    chỉ tiếc ít thấy up link megashare, nhà mình xài vnpt, down megatool luôn max speed:d
    dù sao có fshare cũng ngon lắm roài
    thank chủ thớt:D

12. jayl

jayl Member

Đã được cảm ơn:
    2

bộ này xem hấp dẫn quá, mới chiến xong SS1 giờ tiếp tục SS2...^^

13. kajnodo_92

kajnodo_92 New Member

Đã được cảm ơn:
    112

đã có sub ep 3.

14. letronghieu675124

Đã được cảm ơn:
    1,559

em đề nghị bác Kaj nên up ở host khác đi ạ. dạo này fshare ẩm ương quá. Ko down được phim này cả tuần nay cả.

15. duyquang27

duyquang27 Active Member

Đã được cảm ơn:
    119

Công nhận fshare dạo này thế nào mà chập chờn thế ko biết. Nhiều file bị đứt kết nối phát là down lại từ đầu, méo cả mặt.

16. anhcao

anhcao Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,738

Mình download vẫn thấy ok mà các bác.

17. kajnodo_92

kajnodo_92 New Member

Đã được cảm ơn:
    112

đã có Episode 4

18. heokimcuong

heokimcuong Active Member

Đã được cảm ơn:
    86

Chủ xị ơi, làm sao download duoc sub V ben pdv khi ko đủ điểm đây! Bạn giúp với:|. thanks

Chỉnh sửa cuối: 6/9/12
  19. stylishboy

stylishboy New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Bạn vote cho các sub của bạn đã load là có điểm, mỗi lần vote cho 1 sub là dc 3 điểm thì phải :) ...

20. heokimcuong

heokimcuong Active Member

Đã được cảm ơn:
    86

Thanh kiu bạn đã giải đáp, nhưng ý mình download cách nào đỡ phiền phức hơn ở pdv.org :)