Topic yêu cầu Upload, Reupload phim Blu-ray Remux

Thảo luận trong 'Bluray Remux' bắt đầu bởi haipvg, 9/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anhtraixd7

anhtraixd7 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: [Request] Tất cả yêu cầu upload, reupload phim Blu-ray Disc, remux post cả vào đây !

Chủ thớt cho mình xin phim "Truyền Kỳ Vệ Tư Lý" do Đào Đại Vũ đóng ,xem lâu lắm giồi mà vẫn muốn coi lại cơ mà tìm ngược xuôi không thấy có mong các anh chị trên Diễn Đàn giúp mình nhé hihi mình nghĩ cũng nhiều bạn muốn xem lại phim này đó ,Thanks các Pro nhiều nhiều ,chúc HDVietnam phát triển lớn mạnh hơn nữa:-bd

2. anhtraixd7

anhtraixd7 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: [Request] Tất cả yêu cầu upload, reupload phim Blu-ray Disc, remux post cả vào đây !

Chủ thớt cho mình xin phim "Truyền Kỳ Vệ Tư Lý" do Đào Đại Vũ đóng ,xem lâu lắm giồi mà vẫn muốn coi lại cơ mà tìm ngược xuôi không thấy có mong các anh chị trên Diễn Đàn giúp mình nhé hihi mình nghĩ cũng nhiều bạn muốn xem lại phim này đó ,Thanks các Pro nhiều nhiều ,chúc HDVietnam phát triển lớn mạnh hơn nữa:-bd

3. Schtroumpfs

Schtroumpfs Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Nghề nghiệp:
    Graphic Designer
    Ðề: [Request] Tất cả yêu cầu upload, reupload phim Blu-ray Disc, remux post cả vào đây !

em đang sưu tầm một số phim kinh điển, nhưng mãi chưa tìm được bộ Schindler's List và Gone with the Wind bản bluray hoặc 1080p. bác nào có thể up lên được hem?

4. thienvu77

thienvu77 Member

Đã được cảm ơn:
    3

Bác nào còn source phim Fast Five 2011 1080p Bluray Remux AVC DTS-HD MA 5.1 - KRaLiMaRKo up lại giúp mình đc ko ạh. Một link càng tốt ạh. Thanks

5. filmHD

filmHD Active Member

Đã được cảm ơn:
    24

Các Bác nào có film Tears Of The Sun và Fast And Furious 1 , báng bluray 1080p iso up link Fshare cho mình xin nhé . Cảm ơn

6. quangvny

quangvny New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    bác bào có bộ phim TAXI của Pháp ấy cho e xin tập 1 đc ko ạ,e kiếm mỏi mòn mà ko có đâu hết

7. bryanphat

bryanphat New Member

Đã được cảm ơn:
    0

bác nào có I AM SMTOWN LIVE WORLD TOUR in Madison Square Garden 2012 BluRay 1080p up link Fshare giùm mình nhé Thx

8. l7maddox

l7maddox New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Xin phép các bác, bác nào có thể upload lại giúp cháu những phim này được không:
    - Sammy's Adventures: The Secret Passage 2010 BluRay REMUX
    - The Polar Express 2004 1080p BluRay REMUX
    - Puss In Boots 2011 2D 1080p Blu-ray Remux
    - The Lost Bladesman 2011 1080p BluRay REMUX
    Cám ơn các bác!

9. theoduoihd

theoduoihd Active Member

Đã được cảm ơn:
    32
    Ðề: Re: [Request] Tất cả yêu cầu upload, reupload phim Blu-ray Disc, remux post cả vào đây !

The Storm Riders 1998 1080p Blu-ray AVC DTS-HD MA 5.1-CHDBits​

Phong Vân : Hùng Bá Thiên Hạ​

Bác nào có phim này thì nhờ Reup giúp mình với . Nếu có bản BluRay Nguyên gốc thì wá tuyệt còn không thì bản Remux cũng Ok rồi ! Lần trước bác ledung123 có up rồi nhưng chưa kịp Download thì bây giờ Link không còn nữa. Phim này hay lắm, mong các bác giúp cho. Mình xin cảm ơn nhiều ! Chúc các bác mạnh khỏe và vui vẻ .

Chỉnh sửa cuối: 6/12/12
  10. toilatoi1504

toilatoi1504 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,520
    Re: Ðề: Re: [Request] Tất cả yêu cầu upload, reupload phim Blu-ray Disc, remux post cả vào đây !

Bạn vào đây kéo lại nha: http://www.hdvietnam.com/diendan/78...it-storm-riders-1998-1080p-4.html#post3891415

11. hameunjung

hameunjung Active Member

Đã được cảm ơn:
    197
    Nghề nghiệp:
    Tổng Thống Thiên Hà

Mình đang cần tìm phim hoạt hình Final Fantasy VII Advent Children Complete 2009 Bluray Remux mà Audio là Japanese. Ai có thì up dùm mình link fshare nha. Thanks !!!

12. lam6630

lam6630 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    794
    Monster House (2006) Blu-ray 3D 1080p AVC DTS-HD 5.1 .iso line FSHARE hay NETLOAD.IN
    Bác Nào có cho Em xin . Phim tuy củ nhưng Hay có bản 2D nhưng giờ xin bản 3D
    thank nhiều !!!!!!!

13. theoduoihd

theoduoihd Active Member

Đã được cảm ơn:
    32

Vì không có thời gian theo dõi thường xuyên trên Diễn Đàn, nên không cập nhật thông tin kịp. Hôm nay mới tìm thấy phim này, nên mạo muội gửi 1 bài viết này xin bác chủ hbinhlove2003 ( hoặc bác nào có phim này, như INFO ở bên dưới ) thì có thể reup lại giúp được không.

Flying Swords Of Dragon Gate 2011 3D BluRay REMUX VIE 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK

View attachment 85817

Phim hay mà có cả Thuyết minh thì thật tuyệt lắm. Nay mới tìm thấy thì Link không còn nữa, nếu có bác nào ra tay giúp thì cho tớ xin Link Fshare. Tớ xin chân thành cảm ơn, chúc các bác sức khỏe và vui trong cuộc sống.

dovuanh cảm ơn bài này.
  14. viethienthanh

viethienthanh New Member

Đã được cảm ơn:
    3

sắp có The Hobbits rồi
    tự dưng thấy nhớ The Lord of The Rings quá
    lân la mấy topic cũ thì thấy các file remux đã bị xóa sạch
    bác nào rảnh upload lại xem
    cảm ơn mấy bác trước

15. phuochalan

phuochalan Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    72

Bác nào có bản nguyên gốc " Kenny G: An Evening of Rhythm & Romance" cho em xin với ạ. Ngàn lần thanks

16. satanism

satanism New Member

Đã được cảm ơn:
    2

Cùng mong muốn với bác.

17. ncaothuc

ncaothuc New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    cho mìnhh xin nguyên bộ Wipeout season 1- season 7 bluray 1080p kèm sub nha

18. Marasuju

Marasuju New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Ai con giu Inception 1080p cho mình xin với

19. OVERTHERE

OVERTHERE New Member

Đã được cảm ơn:
    0

ai upload giùm em phim này với Resident.Evil.Trilogy.BluRay thanks nhiều em đang cần

20. Schtroumpfs

Schtroumpfs Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Nghề nghiệp:
    Graphic Designer

Mình mạo muội xin góp ý với các uploader: Nhiều phim kinh điển link đã chết từ lâu, ko được cứu lại, trong khi các phim mới lại upload quá ồ ạt. Tất nhiên phim mới vẫn cần được upload, nhưng 1 phim mà nhiều khi 4-5 topic, trong khi phim đó cũng chẳng hay lắm, còn mấy phim kinh điển thì mất dần đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.