Tivi ư ? Không tôi chọn Android TV box.

Thảo luận trong 'Đơn vị kinh doanh' bắt đầu bởi huyhuynh83, 25/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huyhuynh83

huyhuynh83 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Bạn đang chọn lựa 1 sản phẩm công nghệ cho phép bạn có thể giải quyết các vấn đề giải trí truyền hình cho tất cả các thành viên trong 1 gia đình. Nhưng chúng ta đã biết mỗi người đều có nhu cầu giải trí hoàn toàn khác nhau:

· Trẻ em thì chơi game, xem hoạt hình.
    · Người già thì nghe nhạc, xem cải lương.
    · Những người đi làm thì cần xem phim, xem tin tức và thể thao.

Với việc tìm kiếm và phân loại đối với tất cả những loại hình thiết bị giải trí truyền hình cũ thì việc đó hoàn toàn không thể hiện thực 1 cách hoàn toàn. Bạn có bao giờ chuyển từng kênh truyền hình 1 để tìm đến đúng những chuyên mục mà mình thích không? Bạn có bao giờ phải chờ 1 ngày dài đến xem được tập phim tiếp theo? Nếu những việc đó đã tạo ra cho bạn sự khó chịu thì bạn nên thử chọn cho mình 1 thiết bị giải trí mới có khả năng phân loại đúng những chuyên mục mà mình thích.

Và thiết bị hôm nay chúng tôi mang đến cho các bạn đó là Android Box. Chỉ với chi phí giao động từ khoảng 700 k đến 2 mil tùy theo cấu hình là bạn đã sở hửu được em nó. Thiết bị Android Box đi kèm cùng 1 chiếc màn hình tivi, hoặc ngay cả chiếc màn hình máy vi tính cũng được, đó là 1 việc vô cùng tiện lợi dành cho bạn. Nếu tivi của bạn đã hỏng hoặc bạn chưa có, và bạn cần mua 1 chiếc tivi mới? Thay vì là 1 chiếc tivi tại sao bạn lại không thử với giải pháp Android box kết hợp cùng 1 màn hình máy vi tính LCD cũ. Với chi phí khá thấp như vậy mà bạn đã có thể giải quyết được các vấn đề liên quan đến truyền hình và phim ảnh và hơn hết là tất cả kênh giải trí này đề sử dụng mạng internet, và bạn sẽ không phải đóng them bất kỳ chi phí nào như phí truyền hình cáp hoặc thuê bao tháng đối với các kênh kỹ thuật số HD. Ngoài ra thì cũng giống như điện thoại android hoặc tablet thông thường bạn hoàn toàn có thể chơi game, hát karaoke ngay trên chính thiết bị android box này. Nghe hấp dẫn quá phải không nào?

Chúng tôi cung cấp rất nhiều loại android box với rất nhiều cấu hình cho từng đối tượng sử dụng cụ thể. Với chính sách hậu mãi tốt nhất như đảm bảo 100% hoạt động của thiết bị nếu trong thời gian bảo hành có xuất hiện bất kỳ lỗi nào từ phần nhà sản xuất thì chúng tôi sẽ giải quyết ngay cả việc thay box khác luôn cho bạn, với đội ngũ phát triển sản phẩm tâm huyết và thấu hiểu chúng tôi luôn liên tục đem đến cho các bạn những cải tiến về phần mềm giúp cho các bạn cảm thấy thoải mái nhất trong những phút giây nghỉ ngơi hiếm hoi của mình.

1 số hình ảnh sản phẩm đến từ chúng tôi..

Xin vui lòng và trang web http://vuhongminh.com/ và liên lạc với chúng tôi nếu các bạn có nhu cầu, và xin cảm ơn các bạn đã đọc qua.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.