[Fshare] [Hành động | Viễn tưởng] Continuum Season 1 (2012) 1080p WEB-DL AAC2.0 H264-IPT - Cổng Thời Gian

Thảo luận trong 'Phim bộ - Series' bắt đầu bởi ty_thegunner, 18/1/13.

1. Logitech_vn

Logitech_vn Active Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Ðề: [Hành động | Viễn tưởng] Continuum Season 1 (2012) 1080p WEB-DL AAC2.0 H264-IPT - Cổng Thời Gian

link sub................................
    View attachment 92725

Chỉnh sửa cuối: 24/1/13
  2. poppy8x

poppy8x Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: [Hành động | Viễn tưởng] Continuum Season 1 (2012) 1080p WEB-DL AAC2.0 H264-IPT - Cổng Thời

Bọn MF lại blocked rồi, bác up lên host khác đi :(

3. minhhieu0801

minhhieu0801 Member

Đã được cảm ơn:
    18
    Ðề: [Hành động | Viễn tưởng] Continuum Season 1 (2012) 1080p WEB-DL AAC2.0 H264-IPT - Cổng Thời Gian

up lên fshare hay là up thẳng lên đây đi bác ơi

4. CongTuSaigon

CongTuSaigon Member

Đã được cảm ơn:
    9

chung nao ra season 2 vay??? xem hay qua... thanks

5. kenchen001

kenchen001 Member

Đã được cảm ơn:
    12
    có bác nào có sub của bản 720p.HDTV.x264-2HD không cho em xin với, sub bị lệch với bản này hết rồi

6. dnchau1975

dnchau1975 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    link sub die rồi

7. fnguyen

fnguyen New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Mình đang xem Ep 1, tiếng đi trước hình hic, còn sub thì các bác down ở link trên #22 ấy, khớp mà

8. ty_thegunner

ty_thegunner Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    12,772
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên

Chắc là do máy bạn có vấn đề thôi, làm gì có chuyện tiếng đi trước hình được, chưa có ai gặp hiện tượng như bạn nhé!

9. theaminh81

theaminh81 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    854

Phim này dài tập hay một tập mà sao nhiều phần down quá, bác chủ có gom lại thành 1 phần được không down cho nó nhanh

10. howie_ddt

howie_ddt New Member

Đã được cảm ơn:
    0

2014 nha bạn, đc đầu tư nên nó sẽ ko làm gấp quá đâu, ráng đợi đi

11. howie_ddt

howie_ddt New Member

Đã được cảm ơn:
    0

bạn nên down torrent cho nhanh, có thể ở vn torrent chưa đc phổ biến nhiều vì tốc độ, nhưng down phim dài tập hay phim dung lượng lớn thì ok lắm

12. ty_thegunner

Đã được cảm ơn:
    12,772
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên

Torrent làm sao nhanh bằng Fshare được bạn? Bộ này mà down bằng torrent chắc mấy ngày mới xong quá, còn link fshare mình chỉ đưa 1 link 1 tập cho mọi người tiện down thôi

13. kiemkhachlangtu

kiemkhachlangtu Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,903
    Re: Ðề: [Hành động | Viễn tưởng] Continuum Season 1 (2012) 1080p WEB-DL AAC2.0 H264-IPT - Cổng Thời

Cách nghĩ của trình độ SD có khác.:)|

14. howie_ddt

howie_ddt New Member

Đã được cảm ơn:
    0

SD thì sao bạn, khác gì với ~ ng khác. Cùng là 1 con người thôi. Dù bạn có đc thanks đến đầu đc nhiều bài viết đến đâu, thì ruốt cuộc bạn cũng chỉ là con người,

Trình độ nói lên điều gì bạn, có nhiều ng trình độ thấp nhưng họ vẫn giàu, vẫn ngẩng mặt lên đó thôi. Còn bạn, anh hùng bàn fím ak. Hay chỉ là cái mác của nó

"Anh hùng bàn fím ... thì vẫn là anh hùng bàn fím" thôi bạn ak

Torrent tuy ko nhanh = nhưng xin thưa, khi fshare ko down đc, thì torrent vẫn là ưu tiên hàng đầu. Bạn ở vn nên bạn nói thế, chứ bạn ra bên ngoài xem.

15. ty_thegunner

Đã được cảm ơn:
    12,772
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên

Bạn ơi! mình chỉ nói lên ý kiến của mình thôi, mình chưa bao giờ có ý chỉ trích hay chê bai ai cả nhé! Đừng kéo mình vào cuộc tranh cãi này. Mỗi khi post bài nào mình cũng mong thật nhiều người ủng hộ mình, chứ mình chưa bao giờ có ý coi thường ai cả, ai cũng có nhu cầu giải trí, mỗi người đều có một cách thường thức, cách nhìn nhận riêng, mình nghĩ bạn trên đó cũng không có ý gì coi thường bạn đâu, chắc có lẽ đó chỉ là lời nói đùa của bạn ấy thôi, bạn thông cảm nhé!
    Vì mình không đủ tính kiên nhẫn nên rất ít khi dùng torrent, mình dùng fshare chỉ vì mình có tài khoản này với lại nó up nhanh, down cũng nhanh, hiện nay đa số đều dùng fshare từ up phần mềm, game, nhạc và phim. Có nhiều người yêu cầu mình up sang 4share nhưng mình lại không có tài khoản vip nên mọi người thông cảm!

16. Anh hai

Anh hai Active Member

Đã được cảm ơn:
    59

giới thiệu nghe rất là hấp dẫn nên mình lấy về nhà coi thôi, lại phẩi chuẩn bị thêm ổ cứng nữa rồi.

17. ty_thegunner

Đã được cảm ơn:
    12,772
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên

Em nói thật với mấy anh những suy nghĩ của em:
    Thứ nhất: chắc có lẽ trong diễn đàn này em là một trong số những người trẻ nhất tham gia, theo em được biết thì những uploader hầu hết những uploader ở đây đều là những người đã có công việc ổn định, còn em chỉ mới là sinh viên, còn đang ở phòng trọ của người ta thôi.

Thứ hai: hầu hết những người tham gia diễn đàn, tải phim ở đây đều có dàn HD, TV màn hình lớn, đầu phát HD, Dàn loa khủng, còn em chỉ có được cái máy tính xách tay acer thôi, không có dàn loa khủng hay màn hình lớn gì cả.

Thứ ba: Với tình hình hiện tại của em hiện nay thì muốn thưởng thức những bộ phim hay em chỉ cần những phim brip khoảng tầm trên dưới 1 GB là được rồi, dù có mở phim Bluray thì trên máy em cũng không phát huy hết tác dụng của nó.

Thứ tư: Em cũng mới tham gia post phim chưa tới 1 năm thôi, trước đây em post phim chỉ vì muốn tham gia cho vui nhưng rồi càng làm càng thấy thích, thích nhất là đọc phần bàn luận của mấy anh nhưng vì em cũng chưa có tên tuổi mấy nên cũng ít người để ý hay ủng hộ, sau này em mới biết sự tồn tại của point và mua bán point, đó cũng là động lực để em làm nhiều hơn nhưng cũng chỉ để nộp card điện thoại để gọi cho bạn gái thôi chứ không đủ để "làm ăn lớn" như mấy anh uploader

Em nói những điều trên để mấy anh biết rằng em tải phim về không phải để cho em, em cũng không có ý coi thường hay không tôn trọng ai cả, em chưa là gì so với mấy anh cả, mà em có là gì đi nữa thì cũng không dám coi thường ai cả, mọi người đều bình đẳng, ai cũng có nhu cầu giải trí lành mạnh, và HDVietnam là một trong những nơi thõa mãn nhu cầu giải trí của mọi người.
    Uớc mơ của em là sẽ có một dàn HD với màn hình lớn, dàn loa công suất lớn và ổ cứng luôn đủ để chứa những bộ phim mà em thích.

18. kiemkhachlangtu

kiemkhachlangtu Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,903

Mình ko nói gì về giàu nghèo , anh hùng bàn phím gì ở đây nhé. mình thấy ý kiến của bạn khác lạ so với những người thường xuyên vào diễn đàn tải phim nên mình mới nói thôi. ai ở Vn đa số đều chọn Fshare. khi fshare down ko được thì chơi up4share, megashre. còn torrent chì là lựa chọn của 1 số ít người (ví dụ như bạn). Nếu bạn ở nước ngoài thì Torrent là lựa chọn hàng đầu, Fshare là hạng bét. còn ở VN thì Fshare là lựa chọn hàng đầu.

19. Logitech_vn

Logitech_vn Active Member

Đã được cảm ơn:
    58

link sub................................

20. ty_thegunner

Đã được cảm ơn:
    12,772
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên

Bác ơi! bớt nóng giúp em!