[Hài] Home Alone 1-2-3-4-5-6 ~ Ở Nhà Một Mình (1990-2021) BluRay 1080p DTS-HD x265 10Bit-BeiTai

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi hoaitrung, 8/7/23.

1. hoaitrung

hoaitrung Super Moderators Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    297,675
    ==> Bộ Sưu Tập Series Phim Điện Ảnh US-EU
    BluRay x265 Đầy Đủ Nhất

Home Alone 1-2-3-4-5-6 ~ Ở Nhà Một Mình (1990-2021)
    BluRay 1080p DTS-HD MA 5.1 x265 10Bit-BeiTai
    Phụ Đề Việt Ngữ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Ở Nhà Một Mình (1990) Vô tình bị bỏ lại nhà một mình, cậu bé 8 tuổi gan dạ sẵn sàng bảo vệ lãnh địa khi hai tên trộm vụng về nhắm vào nhà cậu.

Ở Nhà Một Mình 2: Lạc Ở New York (1992) Sau khi tình cờ bay đến New York một mình, cậu bé Kevin McCallister nghỉ lại một khách sạn và chặn đứng âm mưu cướp cửa hàng đồ chơi của hai địch thủ cũ.

Ở Nhà Một Mình 3 (1997) Phim Ở Nhà Một Mình 3 kể về một vụ con chip máy tính bị bốn tên trộm quốc tế ăn cắp của công ty máy tính. Chúng đã giấu trong chiếc xe ô tô đồ chơi và bà Hess khi ra sân bay ở San Fansisco đã lấy nhầm túi. Khi đến Chicago, bà lên chiếc taxi trở về trung tâm thành phố và bị một tên chụp biển số xe. Sau khi chú bé Alex dọn tuyết xong, bà không trả tiền công mà lại trả cho chú chiếc xe đồ chơi của bọn trộm và cầm về nhà. Bọn chúng ngơ ngác vì nhà nào cũng giống nhau nên không tìm ra được.

Ở Nhà Một Mình 4 (2002) Cha mẹ của Kevin McCallister đã ly thân. Bây giờ, sống cùng mẹ, anh quyết định trải qua một kỳ nghỉ Giáng sinh cùng cha ở biệt thự của bạn gái giàu có của cha, Natalie. Trong khi đó, tên trộm Marv Merchants, một trong những kẻ ác từ hai bộ phim trước đó, hợp tác với một tên tội phạm mới tên là Vera để tấn công biệt thự của Natalie.

Ở Nhà Một Mình: Phi Vụ Ngày Lễ (2012) Finn, một cậu bé 8 tuổi, rất sợ hãi khi biết gia đình mình sẽ chuyển từ vùng nắng cali ấm áp đến bang Maine, trong một căn nhà kinh dị nhất mà cậu từng thấy! Tin rằng căn nhà mới của mình bị ma ám, Finn sắp đặt một chuỗi các cỗ máy phức tạp để bắt "ma" trong hành động. Để lại nhà một mình với em gái trong khi bố mẹ của cậu bị mắc kẹt ở phía bên kia thành phố, các cỗ máy của Finn bắt được mục tiêu mới - một nhóm tên trộm đang nhắm vào căn nhà của Finn.

Ở Nhà Một Mình 6 (2021) Ở phiên bản Home Alone 2021, ngôi sao 12 tuổi Archie Yates sẽ là người kế nhiệm Macaulay Culkin để vào vai nam chính lầy lội. Diễn viên nhí người Anh này cũng đang là một trong những tài năng trẻ được đánh giá cao tại Hollywood, nhất là sau tác phẩm Jojo Rabbit đình đám của đạo diễn Thor Taika Waititi. Với cốt truyện quen thuộc, Home Sweet Home Alone vẫn sẽ tập trung vào kỳ nghỉ Giáng sinh đáng nhớ của cậu bé Kevin McCallister. Lần này, cậu nhóc tinh nghịch vô tình bị gia đình bỏ lại ngay trước chuyến du lịch đến Tokyo, Nhật Bản. Và y chang phần phim năm nào, Kevin lại một lần nữa đối mặt với lũ trộm "vô liêm sỉ" và cho ra đời vô vàn tình huống khó đỡ.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Danh sách phim:
    Home.Alone.1.1990.BluRay.1080p.2Audio.DTS-HD.MA.5.1.x265.10bit-BeiTai
    Home.Alone.2.1992.BluRay.1080p.2Audio.DTS-HD.MA.5.1.x265.10bit-BeiTai
    Home.Alone.3.1997.1080p.AMZN.WEB-DL.DD+5.1.H.264-Cinefeel
    Home.Alone.4.2002.1080p.HMAX.WEB-DL.DD5.1.H.264-alfaHD
    Home.Alone.5.The.Holiday.Heist.2012.1080p.AMZN.WEB-DL.DDP5.1.x264-ABM
    Home.Sweet.Home.Alone.2021.1080p.DSNP.WEB-DL.DDP5.1.Atmos.H.264-EVO

DOWNLOAD TRỌN BỘ KÈM PHỤ ĐỀ VIỆT NGỮ
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

TRỌN BỘ KHO PHIM ĐIỆN ẢNH US-EU THEO SERIES

KHO PHIM NHẠC

Chỉnh sửa cuối: 31/10/23
  2. silva7

silva7 Active Member

Đã được cảm ơn:
    52
    kinh điển,
    Còn 1 film, dạng như có 1 đứa bé nhỏ xíu bị "bắt cóc", xong bò đi khắp cả NY, bên bắt cóc hơi đần hài hước
    Nhờ Anh xem giúp có bộ này ko ạ
    Cảm ơn Anh

3. hoaitrung

hoaitrung Super Moderators Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    297,675

4. silva7

silva7 Active Member

Đã được cảm ơn:
    52
    dạ em cảm ơn Anh,
    Em vừa tìm được film rồi : Baby's Day Out 1994