[Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Thảo luận trong 'Link Phim - Nhạc chờ phục hồi' bắt đầu bởi TrungNT, 2/1/13.

1. zabuza1997

zabuza1997 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    dạ cháu mới tập tành thôi ạ:D.rất mong được các chú giúp đỡ

2. boyhitgirl

boyhitgirl New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Bác TrungNT kiểm tra lại giúp em, em tải thử đĩa 5 về xem nó gồm 2 phần em so với xem online trên mạng thì ko có, bộ này em xem trên mạng nó gồm 11 phần dài khoảng 50' một phần, 2 phần trong đĩa 5 cũng là BBC và dài tương tự mà nội dung ko giống với trên mạng, tên nó cũng khác(em xem tên các phần trên nhiều trang rất thống nhất).
    Em tưởng nó là phần sau(vì em thấy bảo BBC làm thêm mấy phần sau đó), nhưng nếu vậy 4 đĩa trước mới có 8 phần vậy 3 phần kia đâu?
    Bác xem lại có nhầm ko, thank bác!
    Các bác tải rồi kiểm tra lại hộ em cái.

3. xinhtuoi

xinhtuoi Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    9,968
    Ðề: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Cảm ơn bác chủ! bộ này em down rồi mà. chờ music của bác

4. Music Hunter

Music Hunter Member

Đã được cảm ơn:
    4

Sao ko đến được bác? File ISO mà. Lúc trước em down bộ này nhưng chỉ là 720p thôi, xem trên TV 55'' ko đã lắm, chắc phải down bộ này thế chổ vậy:). Thanks bác Trung!

5. thangvnp

thangvnp Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Bạn yên tâm mà down đi. Bộ này của bác Trung tất cả đầy đủ. Link bộ này cũng đc cập nhật trên các website nước ngoài , mình check cả rồi. Với lại, bạn down có 1 đĩa 5 làm sao khẳng định được 4 đĩa kia có 8 phần ^^. Thêm nữa, bạn thử check xem các link cũ trước đây trên hdvietnam.com và hdmovie.vn, tất cả những người up Planet Earth đều chỉ có 4-disc Edition trong khi của bác Trung là 6 kia.

6. boyhitgirl

boyhitgirl New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Re: Ðề: Re: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Em định chỉ lưu 11 tập như em biết thôi nên em mới hỏi, em ko thạo lắm nhưng như thông tin của các đĩa thì em hiểu mỗi đĩa gồm 2 phần thôi, vì thế em mới hỏi nếu bác Trung khảng định 11 tập nó nằm trọn trong 4 đĩa đầu thì em chỉ lưu 4 đĩa đầu thôi, vì em xem 2 tập trong đĩa 5 nó không phải Panet Earth như em biết mà hình như nó là phần sau.

7. TrungNT

TrungNT Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,119
    Nghề nghiệp:
    download dạo
    Ðề: Re: Ðề: Re: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Theo TrungNT, boyhitgirl nên download trọn bộ, đừng bỏ disc nào hết (kể cả dvd). Mỗi disc nó có cái hay của nó đó, đây là cả một công trình kiến thức và nghệ thuật mà BBC đã đầu tư rất nhiều.

8. thangvnp

thangvnp Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Re: Ðề: Re: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Bác Trung nói đúng đấy bạn ạ. Nếu bạn chỉ cần 11 tập thì ko thiếu link mkv files cho 11 tập đó đâu mà lại còn cả sub việt đính kèm nữa, bên hdvnbits ko thiếu. Bạn nên down hết cả về. Khi BBC ra đĩa là có cái lí của nó. Mình cũng đã xem hết bộ này, mỗi đĩa bao gồm nhật kí của những người làm ra phim này, những phần đó cũng rất đáng xem, nó như những cảnh hậu trường vậy.

9. ducthanhbn

ducthanhbn New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bộ BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc của bạn mình vừa kéo được disc1. Đang kéo các disc tiếp theo. 2 nhóc nhà mình xem cùng bố thích lắm, quên cả hoạt hình trong MyTV. Mặc dù các cháu còn nhỏ chưa biết gì nhưng trước những cảnh quay thiên nhiên hùng vĩ và mới lạ các cháu đều rất háo hức trước cái thế giới mình đang sống... Thật là kì diệu. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

10. TrungNT

Đã được cảm ơn:
    4,119
    Nghề nghiệp:
    download dạo
    Re: Ðề: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

TrungNT cũng giống như bạn, sưu tập các bộ tương tự thế này vừa để mình coi, vừa để cho con mình nữa.

11. xinhtuoi

xinhtuoi Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    9,968

bao giờ có Paris Night 107 bluray của bác TrungNT nhỉ? em mong quá bác ạ?

12. TrungNT

Đã được cảm ơn:
    4,119
    Nghề nghiệp:
    download dạo
    Re: Ðề: [Documentary | ISO | 1 Link] BBC: Planet Earth Special Edition 6 Disc Set

Nói đến Paris by night & Asia phải nói đến ledung123.

13. cuong_7694

cuong_7694 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,957
    Ngoài lề tý, Bác trung tham gia từ 2008, tính đến nay là hơn 4 năm , đóng góp cũng nhiều mà vẫn chưa lên cấp HD1080 nhỉ:D

14. TrungNT

Đã được cảm ơn:
    4,119
    Nghề nghiệp:
    download dạo
    uh ha, cuong_7694 nói TrungNT mới để ý. Thật HDVN ko cân nhắc và ưu ái cho thành viên lâu năm hen.
    Còn đóng góp của TrungNT thì rất nhỏ ko bằng gì so với các thành viên khác trong này đâu cuong_7694 ơi.
    TrungNT chỉ upload theo ngẫu hứng, theo sở thích; điều quan trọng là ko đảm bảo bền lâu như các uploader của HDVN.

15. cuong_7694

cuong_7694 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,957
    Chất lượng hơn số lượng bác ợ:-bd

16. nvqhaiduong

nvqhaiduong Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    17,755
    Việc tính cấp độ phụ thuộc vào số bài post chứ không dựa vào thời gian, bác muốn lên 1080i chỉ cần có số post>= 500 là được

17. Ali33

Ali33 Member

Đã được cảm ơn:
    24

Lên hàng khủng kiểu này đích thị Bác chủ "cấu kết" với HDD shop "thịt" anh em rồi. Cảm ơn bác !

Chỉnh sửa cuối: 23/3/13
  18. look@HD

look@HD Active Member

Đã được cảm ơn:
    34

Đang down dở bộ Africa 2013, mới xong được disc 1 phải bỏ ngang để chạy sang donwn The Eagle - Farewell, vẫn chưa donwn xong lại bấn lên với bộ Vietnam In HD, giờ phát giác bác đã cho lên bộ này ...lại xắm nắm down về thay bản 1080p. Chao ôi, hơn 20 TG rồi mà sao HDD lúc nào cũng trong tình trạng báo động đỏ... Đời thật khổ...

19. explorer

explorer Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    22

Có những người nhiệt thành như TrungNT là quý rồi.

Tiền mua HDD quá nhỏ so với giá trị của những bộ phim tuyệt tác thế này

20. TrungNT

Đã được cảm ơn:
    4,119
    Nghề nghiệp:
    download dạo

Bác thực sự ngốn hết blu-ray TrungNT đã upload sao, kinh thật.