[Action-Scifi]The Hunger Games 1-2-3-4 ~ Đấu Trường Sinh Tử (2012-2015) BluRay 1080p 7.1 x265 BeiTai

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi hoaitrung, 7/6/23.

1. hoaitrung

hoaitrung Super Moderators Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    297,459
    Bộ Sưu Tập Series Phim Điện Ảnh Bluray x265 10Bit-BeiTai

The Hunger Games 1-2-3-4 ~ Đấu Trường Sinh Tử (2012-2015)
    BluRay 1080p DTS-HD MA 7.1 x265 10bit-BeiTai

Sub Việt
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Đấu Trường Sinh Tử (2012) The Hunger Game đặt trong bối cảnh khu vực bắc mỹ bị hủy hoại do thiên tai và chiến tranh, cả khu vực trở thành một Panem với Capitol và 13 huyện. Mỗi năm sẽ có 24 thanh niên của 12 huyện được lựa chọn để tham gia một Trò chơi sinh tử được tường thuật cho cả đất nước xem trong đó chỉ có một người gan dạ và mưu trí nhất mới có thể sống và chiến thắng. Đây là tác phẩm hấp dẫn mang đậm triết lý “ai mạnh thì sống”, bên cạnh đó phim ca ngợi khát vọng sống, tình yêu của những người trẻ tuổi. Được giới phê bình phim đánh giá khá cao, The Hunger Game đã tạo ra một cơn sốt các phòng chiếu Bắc mỹ.

Đấu Trường Sinh Tử: Bắt Lửa (2013) The Hunger Games: Catching Fire là tập phim thứ hai trong loạt phim The Hunger Games với những sự kiện nối tiếp các diễn biến trong phần một. Chiến thắng Katniss Everdeen và Peeta Mellark tại Đấu trường sinh tử lần 74 thổi bùng lên cuộc nổi loạn tại các quận của Panem. Điều đó khiến họ trở thành mục tiêu săn đuổi của Capitol.The Hunger Games lấy bối cảnh tương lai không xa khi Bắc Mỹ bị đe dọa bởi hạn hán, hỏa hoạn, đói kém và đặt ra giả thuyết khi đó chiến tranh được thay thế bằng một trò chơi săn người. Mỗi năm, các quận cử ra đại diện tham dự cuộc đấu một mất một còn để làm trò giải khuây cho các thế lực giàu có. Trò chơi khát máu này được xây dựng như một show truyền hình thực tế truyền đi khắp nơi. ...

Đấu Trường Sinh Tử: Húng Nhại 1 (2014) Trong phần này, Katniss Everdeen trở thành biểu tượng của cuộc nổi loạn chống lại chính quyền độc tài Capitol... Đã thoát khỏi âm mưu của thế lực cầm quyền Panem vào cuối phần trước, Katniss Everdeen trở thành biểu tượng cho phong trào chống lại sự cai trị tàn bạo của Capitol và cùng lực lượng kháng chiến tập trung tại Quận 13. Trong khi đó, sang phần này nhân vật Tổng thống Snow đã thay thế Alma Coin trở thành nhân vật phản diện chính của câu chuyện. Sau khi bắt được người bạn chiến đấu Peeta Mellark của Katniss, Snow đã dùng mọi cách từ chiêu dụ đến đe dọa và tra tấn tinh thần để bắt Peeta và những người khác phải khai ra thông tin và phản bội Katniss. Đồng thời, ông ta vẫn tiếp tục xuất hiện trên các phương tiện truyền thông của Panem để khẳng định sức mạnh thống trị của Capitol lên 12 Quận trực thuộc, kết tội sự chống đối của Katniss và Quận 13 là hành động phản bội vô nghĩa.

Đấu Trường Sinh Tử: Húng Nhại 2 (2015) Sau khi được tôn vinh như “Húng Nhại” - biểu tượng cho niềm hy vọng và khát khao tự do, Katniss cùng những người dân ở Quận 13 quyết tâm đứng lên thực hiện cuộc khởi nghĩa nhằm vào Capitol. Cách duy nhất để dành phần thắng chính là trừ khử tổng thống Snow - kẻ chủ mưu đứng đằng sau tất cả những nỗi đau thương mà Panem phải chịu đựng suốt hơn 70 năm qua. Luôn đi trước một bước, mọi thứ với Snow dường như luôn nằm trong dự định, đặc biệt là khi âm mưu của lão được vén màn: Capitol chính là Đấu Trường Sinh Tử lần thứ 76. Một lần nữa, Katniss cùng nhóm của mình bất đắc dĩ sẽ phải tham gia vào trò chơi man rợ này để chấm dứt tất cả.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tải trọn bộ và Phụ đề Việt ngữ
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

KHO PHIM NHẠC
    Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Chỉnh sửa cuối: 1/11/23
  2. CBR400

CBR400 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    615
    Ad Hoài Trung ơi cho mình xin bst : 007 + Lưỡi Cưa ( Saw ) nha Thanh Hoài trung nhiều ạ...

Trankkla1 and hoaitrung like this.
  3. Vivien01

Vivien01 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    396
    Cám ơn bác nhiều.
    Trong folder thiếu tập 1 và có 2 tập 3 bác ơi. Bác coi lại dùm em. Cám ơn bác.

hoaitrung cảm ơn bài này.
  4. hoaitrung

hoaitrung Super Moderators Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    297,459
    Mình đã fix rồi bạn nhé.

Vivien01 cảm ơn bài này.
  5. Vivien01

Vivien01 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    396
    Em down rồi bác, cám ơn bác nhiều.