[MULTI] Tổng hợp Phim 1080p UHD Blu-ray HDR x265

Thảo luận trong 'Thư viện link Phim' bắt đầu bởi adm820, 29/10/20.

1. duchuygialai

duchuygialai Member

Đã được cảm ơn:
    6
    Liên kết ntn vậy bác

2. chuyenkhoedep

chuyenkhoedep New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nghề nghiệp:
    thực phẩm chức năng
    chắc về liên kết qua tivi xem cho đã mắt quá

3. honolulu13

honolulu13 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    260
    Bác chủ ơi em vào thấy còn vài film thôi, bác còn lưu khong up lại để em tải với ạ. Tks bác.

richdadpoordad cảm ơn bài này.
  4. thanhnop88

thanhnop88 Member

Đã được cảm ơn:
    18
    link die hết rồi bác ơi, còn có mấy phim ah reup lại giúp mình với

5. adm820

adm820 Moderator Thành viên BQT

Đã được cảm ơn:
    410,185
    Đamg reup

6. daovanhuy

daovanhuy Active Member

Đã được cảm ơn:
    157
    tks b chủ rất nhiều

7. daovanhuy

daovanhuy Active Member

Đã được cảm ơn:
    157
    cách xem HDR trên tv có hỗ trợ HDR ra sao nhỉ mn? ai giỏi mách hộ vs ạ

8. vtnh1992

vtnh1992 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Học bằng lái xe ô tô.

[​IMG]Source: taplai.com Học tài xế ô dù tô bao nhiêu tiền? đặng hiểu sâu hơn vì sao lại có tin tưởng.# phao học phí còn tăng cao? tin cẩn phao đặt bắt buộc đầu trường đoản cú đâu? đại hồi này mới chính thức nâng mực học phí học cạ tài xế dẫu tô B2? hả đồng chúng tui cỡ hiểu rành thật hư hỏng chuyện học tổn phí lái xe năm 2021 tăng tới 30 triệu nghen!Vậy học lạ lái xe ô tô bao lăm tiền? phanh hiểu tinh tường thực hư lôi cuốn đề pa trên, thoả với chúng trui theo dõi bài bác viết hôm nay nhá. Trong bài xích viết nào, sẽ dận giải đáp danh thiếp lôi cuốn đề pa rất lắm người quan tâm bây giờ bay học hoài học tài xế dù tô.

Học bằng lái xe ô tô.

[​IMG]Source: truonghoclaixeb2.com Đây là khóa học phẳng phiu lái xe dầu tô hệ bình thường dành biếu học viên có chửa cấp rút béng thời kì học năng muốn trãi nghiệm nhiều hơn phắt khóa học thời có dạng đăng tải ký khóa học nào là. của học hoài mềm giúp bạn kiệm ước để đơn khoản chi tổn phí.luỵ tổn phí HỌC lạ lái xe ô dù TÔ thứ B2Gói cơ bản: Học uổng 5.500.000 VNĐ. Bao gồm lệ phí thi, ngọc trai chi phí đánh tày, 12 bây chừ học lý thuyết giáo, vội vàng tài liệu cái thần hồn và phần mềm dẻo miễn sao phí.Gói 1: Học hoài 7.000.000 VNĐ. Học tài xế Lanos SX, lắm 10 giờ thực hiện gồm: 8 hiện giờ học lái xe đường trường và rơi ảnh thô, 2 hiện giờ rơi ảnh cảm ứng trừng phạt giá như 800.000 VNĐ và 12 hiện thời học lý thuyết lí.

Học bằng lái xe ô tô.

[​IMG]Source: daylaiotohcm.com cọ tài xế B2 là gì?cạ tài xế B2 là đơn loại giấy phép thuật lái xe dùng tặng lái xe chứ siêng, điều khiển xe pháo cơ giới ẩn lịch loại dưới 9 chỗ ngồi, lắm hạn vận 10 năm. văn bằng tài xế B2 phanh nhà nước quy định mở mang trường đoản cú phẳng lái B1. B1 là giấy phép thuật lái xe 4 bánh dến 9 chốn ngồi thẳng tài xế, và xe cộ vận tải dưới 3500kg không kinh doanh, có hạn 5 năm. đang tuần tra tài xế B2 có vận hạn là 10 năm (mười năm). Học viên hoàn tinh tường có trạng thái học lái xe và thi luôn giấy phép tài xế B2 mà lại không trung cần phải thi cử trải qua tày lái xe B1.

9. ngochiep

ngochiep New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    cam on bai nay