Thảo luận các vấn đề liên quan đến Fshare 2023

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi Fshare, 12/6/18.

1. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Hix hy vọng bạn thông cảm ạ, Hiện tại Fshare đang cố gắng để hỗ trợ lại các trường hợp về điểm này ạ. Bạn có thể gửi thông tin tài khoản Fshare (email hoặc mã tài khoản) về fanpage Fshare.vn hoặc mail [email protected] để được phía Fshare kiểm tra và hỗ trợ nhé

2. osiric1

osiric1 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    442
    Giữ tiền của người ta, rồi ra luật để ăn cướp trắng trợn giữa ban ngày. Hôm sau mong các bạn thông cảm và chúng tôi cố gắng hỗ trợ

các bạn fshare đang nói chuyện với em bé à

a dat and imsofa like this.
  3. qkien

qkien Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,044
    Phiền ad kiểm tra mail giúp mình a, point tích cop bao lâu, giờ vào mất trắng

4. remsouth

remsouth Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Chia buồn cùng các bạn. Tớ thì đã chia tay thằng fshare này từ mấy năm nay rồi nên hên lần này chả có gì để bị chúng cướp...kkkkkkk

chumb0 cảm ơn bài này.
  5. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, bạn đã gửi thông tin về mail [email protected] để được kiểm tra chưa ạ?

qkien cảm ơn bài này.
  6. tfm

tfm Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,524
    Hơn 300K diểm mất trắng, Yêu Ép Xe lol

7. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, Đối với trường hợp điểm point bị xóa theo chính sách vào ngày 5/6/2022, sau khi xem xét Fshare sẽ hỗ trợ gia hạn điểm thêm 3 ngày đối với các trường hợp chưa nắm thông tin về chính sách này để khách hàng có thể sử dụng điểm. Thời hạn hỗ trợ gia hạn đến ngày 31/8/2022
    Bạn vui lòng gửi thông tin tài khoản Fshare (email hoặc mã tài khoản) bị xóa điểm về fanpage Fshare.vn hoặc mail [email protected] để admin Fshare kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé

8. hoadainhan70

hoadainhan70 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,717
    Ép khách hàng dùng một đống điểm trong 1 thoài gian ngắn , Tôi còn không thèm đổi mà cũng chả thèm quan tâm đến các chính sách gì gì đó của fshare , tôi lượn đây , đầy chỗ download mà anh chị em ơi

9. suonggiomuadong

suonggiomuadong Active Member

Đã được cảm ơn:
    108
    bó tay luôn rồi, dẹp cho xong, tui cũng đang cố xử lý hết

10. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, Hiện nay nhiều dịch vụ ghi nhận đóng góp của người dùng bằng điểm thưởng và gần như dịch vụ nào điểm thưởng đều có hạn sử dụng và Fshare cũng không ngoại lệ. Trước khi xóa điểm theo chính sách Fshare cũng có gửi mail thông báo đến khách hàng để sử dụng điểm hợp lý ạ
    => Tuy nhiên đối với 1 số trường hợp không nhận được thông tin từ Fshare ( vì mail gửi từ hệ thống rơi vào spam, quảng cáo,...) thì Fshare vẫn đang hỗ trợ thêm 3 ngày để người dùng có thể sử dụng điểm thưởng nâng cấp VIP sử dụng ạ. Thời gian hỗ trợ đến hết ngày 31/8/2022

11. a dat

a dat Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    582
    giờ thằng ad có 300k đến 500k điểm thưởng bắt dùng cho hết trong 3 ngày thì ad sẽ tải gì?????

nghiad14 cảm ơn bài này.
  12. taolahieu

taolahieu New Member

Đã được cảm ơn:
    8
    Tức là theo fs thì xóa điểm có gửi mail báo trước là ok rồi, ae hiểu ý chứ. Bây h ở vn này hết cái để dùng ah ae

13. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, bạn có 300.000 điểm bạn dùng đổi hết thành ngày vip thì bạn sẽ đổi được 300 ngày VIP để bạn sử dụng. Hiện tại trường hợp này Fshare chỉ có thể hỗ trợ thêm 3 ngày để bạn dùng số điểm đó Quy đổi thành ngày VIP tương đương số điểm nếu bạn không gửi thông tin Fshare không hỗ trợ bạn được nhé

KPCOIT93, chumb0 and a dat like this.
  14. a dat

a dat Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    582
    vậy à.hỗ trợ dùm mình tk [email protected] nhé

Fshare cảm ơn bài này.
  15. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Fshare đã gửi thông tin bạn đến bộ phận kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé. Bạn vui lòng kiểm tra mail từ Fshare sẽ gửi thông tin chi tiết về [email protected] của bạn nhé (nếu không nhận được từ mail chính bạn có thể check thêm từ mail spam hoặc quảng cáo nhé)

16. bomgia

bomgia Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,408
    Góp ý với fshare, đăng nhập vào fshare bây giờ rất phiền phức do phải trả lời câu hỏi tra trình độtoán học để chứng minh bạn không phải là ro botmàrất nhiều hình ảnh không rõ ràng đánh đốkhiến anh em toát mồ hôi, cũng không đọc được đành phải chịu thất bại, tạmdừng không đăng nhập nữa/ biết fshare.vn làm vậy để tăng mức độ an toàn bảo vệ người dùng nhưng tk fshaređối với đa số thành viên là đểphục vụ nhu cầu chơi là chính cũng không đáng để đòi hỏi an ninh đến vậy/ các bạn có thể đơn giản việc đăng nhập đi chút không?

Chỉnh sửa cuối: 2/8/22
    chumb0 and Fshare like this.
  17. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Cảm ơn bạn đã gửi thông tin góp ý đến Fshare ạ. Fshare xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ xem xét thêm về ý kiến này trong tương lai để có những cải tiến tốt hơn ạ

bomgia cảm ơn bài này.
  18. hugononglam

hugononglam Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,092
    Sáng vào kiểm tra mất hết điểm thưởng mình bỏ tiền ra mua. Ôi cảm ơn @Fshare

19. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, Vấn đề xóa điểm này Fshare có ghi nhận nhiều sự góp ý từ khách hàng và đã phản hổi nhiều lần về sự việc này ạ. Trước khi xóa điểm theo chính sách vào ngày 5/6/2022 Fshare cũng có gửi mail thông báo đến khách hàng để sử dụng điểm hợp lý
    Bạn có thể tham khảo lại chi tiết về chính sách tại đây: https://blog.fshare.vn/fshare-thong-bao-ve-han-su-dung-diem-thuong.html
    => Tuy nhiên đối với 1 số trường hợp khách hàng không nhận được thông tin từ Fshare ( vì mail gửi từ hệ thống rơi vào spam, quảng cáo,...) thì Fshare vẫn đang hỗ trợ thêm 3 ngày để người dùng có thể sử dụng điểm thưởng nâng cấp VIP sử dụng. Thời gian hỗ trợ đến hết ngày 31/8/2022
    Bạn vui lòng gửi thông tin: Tài khoản Fshare (email hoặc mã tài khoản) về fanpage Fshare.vn hoặc mail: [email protected] để được admin hỗ trợ nhé

20. vietduc89

vietduc89 New Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Bạn nào chán ko thèm đổi point cũ thì bán rẻ cho mình hoặc có ít ít ko bõ bán thì bắn cho mình. Để mình get link cho các bạn dùng.