Thảo luận các vấn đề liên quan đến Fshare 2023

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi Fshare, 12/6/18.

1. taolahieu

taolahieu New Member

Đã được cảm ơn:
    8
    bác cho em xin ít

2. vvan95

vvan95 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    22,192
    Vậy chính xác HSD point Fshare của mình HSD là 31/12/2023 đúng ko? @Fshare
    mình ko upload nữa nên ko có point mới cũ gì hết nên sau 01/07 point ko dùng sẽ mất vào 31/12/2023 và giờ mình có khoản 18 tháng để sài hết point Fshare mà mình có đúng chứ..! @Fshare

3. vvan95

vvan95 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    22,192
    bạn inbox cho mình mail FShare và car Viettel = ly cafe hay điểm tâm sáng thôi tùy bạn , mình sẽ chuyển point với tỉ giá siêu rẻ.....:D:D

chumb0 cảm ơn bài này.
  4. sunny77

sunny77 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    2,063
    thế này là mất luôn hả ad :((

hugononglam cảm ơn bài này.
  5. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, bạn có thể phản hồi lại mail để được xem xet hỗ trợ nhé

6. osiric1

osiric1 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    444
    fshare lấy dao cắt cổ khách hàng và các bạn upload, tự phá nát cộng đồng. Chính sách thì thể hiện rõ luật rừng

hugononglam and MXMAS like this.
  7. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, hiện tại Fshare đã update dashboard điểm thưởng. Bạn có thể theo dõi thời gian hết hạn của điểm tại phần Thông tin tài khoản => Quản lý Ngày VIP/ Fxu/ Điểm nhé

8. taolahieu

taolahieu New Member

Đã được cảm ơn:
    8
    Tóm lại là thế này. Fshare đã phủ nhận tất cả công sức của anh em Uploader, ko riêng Fshare mà cả FPT nói chung đều gian díu mập mờ trong chính sách. Điểm cũ anh cũng đầu tư công sức, điểm không từ trên trời rơi xuống và ae cũng không tự hack ra được. Đáng lẽ chính sách mới phải áp dụng cho điểm thưởng mới, và điểm thưởng cũ là vô thời hạn. Đâu ra thể loại ép xả hết điểm

9. akija

akija New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Kiếm về bao nhiêu tiền giờ trở mặt với Uploader là như nào? :) (nói cho đỡ bực chứ ae ta chả tác đông được gì)

10. cvthang

cvthang Active Member

Đã được cảm ơn:
    83
    Fshare dịch vụ tốt thật, tài khoản còn mấy chục GB mà tải 2 file 1 GB báo hết dung lượng? Có lẽ sắp đến hồi kết cho một dịch vụ đình đám một thời.

11. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, trường hợp này nhờ bạn gửi thông tin về fanpage hoặc mail hotro để được admin hỗ trợ kiểm tra và hướng dẫn xử lý nhé

12. cvthang

cvthang Active Member

Đã được cảm ơn:
    83
    Mình đã quen rồi, không cần hỗ trợ bạn ah, đại loại sẽ được trả lời do không dùng Fshare tool hay do dùng phầm mềm ABC gì đó không chính chủ nên bị vậy...

osiric1 cảm ơn bài này.
  13. suonggiomuadong

suonggiomuadong Active Member

Đã được cảm ơn:
    109
    tôi đang cố sài sạch hết số point còn lại rồi biến luôn khỏi FShare

hoadainhan70 cảm ơn bài này.
  14. a dat

a dat Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    582
    tôi có hơn 100k point vừa mua vừa xin vừa tham gia các chương trình được tặng ,để dành khi cần thì dùng đến.đùng một cái fshare thông báo không dùng hết trước tháng 6/2022 là bị xóa.chơi vậy ai chơi

chumb0 cảm ơn bài này.
  15. titani

titani Active Member

Đã được cảm ơn:
    30
    Lâu ko vào, thấy point mất sạch, lol

16. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, Đối với trường hợp điểm point bị xóa theo chính sách vào ngày 5/6/2022, sau khi xem xét Fshare sẽ hỗ trợ gia hạn điểm thêm 3 ngày đối với các trường hợp chưa nắm thông tin về chính sách này để khách hàng có thể sử dụng điểm
    Bạn vui lòng gửi thông tin tài khoản Fshare (email hoặc mã tài khoản) bị xóa điểm về fanpage hoặc mail [email protected] để admin fshare kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé

a dat cảm ơn bài này.
  17. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Chào bạn, Đối với trường hợp điểm point bị xóa theo chính sách vào ngày 5/6/2022, sau khi xem xét Fshare sẽ hỗ trợ gia hạn điểm thêm 3 ngày đối với các trường hợp chưa nắm thông tin về chính sách này để khách hàng có thể sử dụng điểm
    Bạn vui lòng gửi thông tin tài khoản Fshare (email hoặc mã tài khoản) bị xóa điểm về fanpage hoặc mail [email protected] để admin fshare kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé

18. a dat

a dat Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    582
    ba ngày làm được gì ?????????????????? đã là tài sản (điểm point ) của khách hàng thì cứ để đấy khi nào cần dùng đến thì họ dùng , vì như mình nói ở trên tất cả số point đó là mình mua ,được tặng hoặc tham gia các chương trình và được thưởng mình để dành khi cần dùng tải tài liệu hoặc tư liệu khi cần thiết. rồi tự nhiên ra cái chính sách bố láo xóa hết của người ta đi hỏi có tức không?giờ như ad đang dùng tk HDvietnam có 7462.8cR credits của thành viên dùng để tham gia các hoạt động trên diễn đàn ,giờ BQT thông báo xóa tất cả số cR của mình hỏi ad có tức không.

chumb0, tfm and imsofa like this.
  19. Fshare

Fshare Moderator

Đã được cảm ơn:
    1,547
    Dạ Fshare cũng hiểu những bức xúc và vấn đề bạn đang gặp phải ạ. Tuy nhiên đối với Cơ chế kiểm soát quá trình tặng điểm Fshare có nêu thông tin: Điểm thưởng được nhận từ việc cho/tặng bởi tài khoản khác sẽ có hạn sử dụng tối đa 1 năm
    Trước thời hạn xóa điểm Fshare có thông tin đến khách hàng qua luồng mail hệ thống trước 1 tháng để user có thể sử dụng hết số điểm sắp hết hạn từ ngày 6/5/2022-ngày 5/6/2022 ạ. Hiện nay nhiều dịch vụ ghi nhận đóng góp của người dùng bằng điểm thưởng và gần như dịch vụ nào điểm thưởng đều có hạn sử dụng và Fshare cũng không ngoại lệ.
    => Tuy nhiên đối với 1 số trường hợp không nhận được thông tin từ Fshare thì Fshare vẫn đang hỗ trợ thêm 3 ngày để người dùng có thể sử dụng điểm thưởng nâng cấp VIP sử dụng ạ

20. a dat

a dat Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    582
    đó là lý do khách khàng quay lưng với fshare