[Fshare] SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Thảo luận trong 'Phim bộ - Series' bắt đầu bởi Romanticboy1984, 14/9/12.

1. heokimcuong

heokimcuong Active Member

Đã được cảm ơn:
    86
    Ðề: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Thanh kiu bạn, cố lên còn 2 tập cuối. Phim xem tập nào cũng dí dỏm và muốn xem tập tiếp

thaisonc10 cảm ơn bài này.
  2. mario80vn

mario80vn Member

Đã được cảm ơn:
    6

tks bạn nhiều, phim này hay mà trình còi quá phải chờ phụ đề của các bác cao thủ!

3. jenlucas

jenlucas New Member

Đã được cảm ơn:
    3

dịch thì ko khó, có điều phải vừa xem phim vừa dịch, vừa đánh máy. Muốn hoa cả mắt nên làm không nhanh lắm. Cả nhà thông cảm nhé

4. dongvcb268

dongvcb268 New Member

Đã được cảm ơn:
    1

Đang chờ bác làm Sub nốt 2 tập cuối!

5. XiuLong

XiuLong Member

Đã được cảm ơn:
    12

bạn google phần mềm notepad ++, cài vào máy rồi mở sub tiếng anh lên, rồi gõ tay tiếng việt vào là xong ah2

6. minhjirachi

minhjirachi Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    4,607
    Bác này tranh thủ kiếm thanks ghê. Lấy thanks phim rồi lấy luôn cả thanks sub. Mà bấm vào chả đi đâu ra đâu. Remove hết cho bỏ ghét.

7. Romanticboy1984

Romanticboy1984 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,318
    Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Mình up phim trước, còn phụ đề kiếm được sau nên post sau! Không lẽ còn ngồi xóa từng bài sub và post chung vào à? Còn link nào chuyển đi không đúng chỗ thì report mình vẫn sửa đàng hoàng!
    Bạn có bỏ công ra làm không mà nói vậy! mình cũng không cần kiếm tks gì nhiều trên này! Được cái gì chứ?

So với việc mình down phim, up phim, tìm phụ đề, dịch phụ đề, mỗi 1 tập phim mất bao nhiêu ngày trời thì vài ba giây đồng hồ click chuột của bạn là đáng bao nhiêu mà ăn nói như vậy?

Trước đây mình down phim và rất appreciate những uploader nên có cơ hội là mình upload lại, vì có cho thì mới có nhận! Không phải uploader là kẻ ăn không ngồi rồi rảnh rỗi mới đi upload phim đâu!

Bạn nên suy nghĩ lại câu nói và hành động của mình nhé! Mình nghĩ phim này người đã thích và vào xem thì cũng đã có trình độ nhất định! Còn nếu bạn không thích thì đi xem phim khác! Và đừng có bảo trông đợi season 3 gì cả!

Đời thật lắm kẻ ăn không mà vẫn lắm lời!

8. hbot

hbot Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Đừng để ý đến người nhỏ mọn và chỉ biết vì mình[-(. Người ta làm cho mà ... đến cảm ơn cũng tiếc. Chán![-X
    Cứ vui lên và làm theo lương tâm và ý thích của bạn, theo mình bạn đang làm tốt lắm. Cảm ơn bạn nhiều.=D>

9. minhjirachi

Đã được cảm ơn:
    4,607
    Re: Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Nếu bạn có công làm sub thì nên up nó mà không bắt người khác phải thanks. Bạn làm như vậy thôi thì cũng có người khác up. Mình qua subscene luôn cho lành. Thực chất download link fshare mình cũng ngán lắm. Nhưng cái nào ra cái đó. Đã thank giống như người ta tín nhiệm thì bạn phải làm sao cho người ta cảm thấy thank thực sự có ích. Đằng này bấm vào thank sau đó bấm vào link download phụ đề thì nó dẫn qua 1 cái comment khác rồi lại phải thank tiếp để có thể download được phụ đề. Chi cho phức tạp vậy bạn? Thực sự nếu bạn upload là bạn đã có công rất lớn rồi. Mọi người đã thank bạn trên bài viết thì thôi phụ đề để bình thường đi. Đằng này kiếm thank trên từng phụ đề thì bạn thấy sao? Vui lắm hả? Mình thank mấy phát nhưng nói thẳng cho đến giờ mình vẫn chưa download được phụ đề tập 14. Nếu vậy thì tạo thank làm gì chi cho phức tạp dẫn đến đi không đâu ra đâu làm cho người xem bực vậy? Theo bạn thì bạn bực không?

Còn bạn thì bạn thực sự cao cả lắm. Nếu thực sự bài đó hữu ích thì mình cần tiếc gì một lần thank? Nhưng thực sự không đi đâu ra đâu thì thank làm gì? Hình như bạn không hiểu vấn đề hay cố tình không hiểu nó?

10. alexa7

alexa7 Member

Đã được cảm ơn:
    0

các bác cãi nhau làm gì :(
    em là em chỉ hóng sub thôi

11. hbot

hbot Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    58
    Ðề: Re: Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Tôi cũng chỉ là người bình thường thôi, mình được người khác giúp cho thì nên cảm ơn là tối thiểu rồi, chứ có cao cả vĩ nhân gì đâu. Các bạn ấy đã cung cấp phim, sub để mình kéo về một cách gần như miễn phí, thế thì tại sao không cảm ơn nhỉ. Dù có cảm ơn vài ba lần cũng có sao. Tôi và bạn cũng như nhiều người khác đều chờ đợi như nhau, nếu các bạn đó không up phim hay làm sub nữa thì ta sẽ nghĩ sao nhỉ? Ai cũng có tự trọng của mình, bạn nhé. Chào thân ái.

12. emdeptraikt

emdeptraikt New Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên

Thanks thêm vài lần vẫn thấy là xứng đáng, thanks mấy lần sợ thiệt chắc =.,=
    Cảm ơn là cái văn hóa tối thiểu, đôi khi người ta cảm ơn cho dù là vẫn không được việc của người ta, có sao đâu. Có mấy cái click chuột cũng bày vẽ như kiểu mất tiền mệt đừng hỏi.

13. damme-hd

damme-hd Member

Đã được cảm ơn:
    10

thực sự dịch sub rất vất vả, cảm ơn các bạn đã chia sẻ.

14. Keosua

Keosua New Member

Đã được cảm ơn:
    1

ui trời ơi, có click chuột vào chữ thanks thôi cũng thấy ngại, bảo sao bị người ta nói người Việt xấu xí này xấu xí kia. Thôi kệ đồng chí ấy đi, suy nghĩ làm chi cho nhọc, các bạn nhỉ.

15. Romanticboy1984

Đã được cảm ơn:
    1,318

Ý bạn nói không download được sub tập 14 nên mới bực mình! mình không hiểu bạn làm gì mà k download được? Link chạy tốt và hình như không có ai là không down được!
    Nhưng nói thật, với một kẻ không biết điều và trơ trẽn như bạn thì xin mời đi tìm chỗ khác mà down phim! Hãy cứ xem phản ứng của toàn bộ mọi người còn lại thì hiểu giữa bạn và tôi ai sai bạn nhé!
    Hi vọng đây là lần cuối cùng nhìn thấy những lời không hay ho của bạn!

Đã làm không công để hi vọng mọi người cùng enjoy mà bị nói như vậy! Đúng là không hiểu nổi! Tình hình này chắc sẽ khó mà có sub của 2 tập còn lại!

16. ohayoo

ohayoo Active Member

Đã được cảm ơn:
    66

hic ko bác nào dịch cho ae xem nữa à hic hic

17. heokimcuong

heokimcuong Active Member

Đã được cảm ơn:
    86

Các bạn hãy nguôi giận, 1 bộ phim hay khi được chia sẻ với mọi người là cách thưởng thức trọn vẹn mà ai cũng muốn tham gia chuyên đề này. Vậy bạn nào cảm thấy phiền phức hay bị lợi dụng thì nên chọn chuyên đề khác để down

Cũng may thỉnh thoảng mới gặp lời than phiền kiểu này trong các chuyên đề. Nếu không chẳng còn cái để giải trí !

1 lần nữa Thanh kiu các bạn đã upload phim và làm sub

18. minhjirachi

Đã được cảm ơn:
    4,607
    Re: Ðề: Re: Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

Trước giờ mình vẫn chưa hề download 1 link phim nào của bạn hết. Vì vậy mà bạn nên cẩn trọng khi nói. Còn sub download không được thì mình nói download không được. Bấm vào nó lại load ra page hdvietnam thì bạn download như thế nào? Mình không hề muốn vào topic này. Nhưng vô tình lang thang trên mạng tìm sub thì thấy trong đây có. Mình vào chỉ để thank lấy sub thôi. Nhưng nội thấy việc lấy sub sao chua quá. Thank rồi lại chẳng lấy được gì thì mình remove. Thôi thì bạn cứ yên tâm với phim của bạn đi. Mình không bao giờ đụng đến nó đâu. Cứ coi mình sai đi. Và mình xin chấm hết tại đây luôn.

19. Romanticboy1984

Đã được cảm ơn:
    1,318
    Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: SUITS - SEASON 02 - 2012 - 720p - HDTV - 10/10 tập

À, thì ra đến nỗi thêm cái click để down phụ đề mà cũng không làm được à, tội nhỉ, thế mà trên FSHARE đã báo phụ đề này đã có gần 100 lượt tải đấy bạn!
    Đây, xin "kính đặt ra đây luôn" - Link phụ đề VN tập 14, và nhân đây cám ơn bạn JENLUCAS đã cất công phụ dịch tập này!

Bạn vui lòng down giúp cho mình nhé!
    Còn bạn tự ái không down thì chúc bạn cố gắng xem phim và tra từ điển may mắn, may là mình không phải rơi vào hoàn cảnh như bạn!

20. jenlucas

jenlucas New Member

Đã được cảm ơn:
    3

Bác Romanticboy1984 bớt nóng! Thấy mấy bác khẩu chiến wá, em hết có hứng dịch gì nữa. Có mỗi cái sub mà cũng cãi nhau. Hic!