Sữa đầu HD Player "Tiền mất tật mang"

Thảo luận trong 'Khiếu nại' bắt đầu bởi Building, 25/2/17.

1. Building

Building Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    429
    Một buổi chiều đẹp trời đưa em HD Player đi nhập diện ở một nơi xa thật xa, có thể là nữa vòng trái đất vì căn bịnh hỉm nghèo ở đây chưa có thuốc điều trị và đây là đây là bịnh diện đã điều trị cho em nó
    http://suadauphathd.com/
    Người típ nhận bịnh nhân: Hồ Phạm Minh Sang
    Trước khi đưa em nó đi khám chữa bịnh thì có thôm khổ qua cái bịnh diện nghe có vẻ chắc là binh diện tốt
    Chuyện là con HD Player của mình nó binh cũng kha khá nẹn và mình cũng tìm thay nó để giải trí bèn em Q10 Pro, thế rồi cũng định vứt đi cho nó rộng chổ, chứ để nhìu cũng chật mà không dùng được. Nghỉ đi nghỉ lại thấy cũng phí, thôi thì tìm chổ điều trị cho em nó gởi về quê cho ông bà già xem giải trí, ở quê như rứa chéc cũng chảnh lắm rồi.
    Mình gởi em nó đi có hỏi mấy ngày em nó xún địa chỉ đó (có đưa phong bì), thì người ta nói nhanh thôi anh, khoản 2 ngày. Mình không đi cùng nên có ghi rất rõ ràng bịnh tình của em nó, để bác sĩ đìu trị cho dể. Đến đâu khoản ngày thứ 10 kể từ ngày gởi, kg thấy tin tức gì của em nó mình nóng rụt nên alo thử thì nhận được thông tin khá tốt là chữa xong hết rồi em, bận quá nên anh quên gọi lại cho em.... nhe được tin đó mình vui mừng kg gì bèn, liền hỏi bác sĩ chi phí thế nồ để em gởi bác

Bác đốp: của em hết tất cả 500k tiền thút men và điều trị, và em nhớ đừng cho en cái "a đốp tơ" của nó nữa nó hỏng hết nội tạn. Mình Ok anh (nhưng mình biết chéc chén là do ngùn điện nhà mình chứ liên quan gì đến cái thứ đó, dùng mấy năm ni rồi, ngùn điện thì nói thật chứ không có ổn ốp thì tiu hết đồ, chứ ngùn của nó thì dùng cho nó chứ cho ai mà kg được dùng)

Mình mừng quá trả lời liền: Dạ được anh
    Bác sĩ nói em chiển tiền cho anh theo tài khoản .... cho anh, anh nhận được tiền sáng mai anh chiển bịnh nhân lại cho em liền, khoản 2 dày là đến chổ em. Mình mừng quá vì chéc là về lại quê nhà kịp để en tết, vội vàng chiển tiền liền, xong có sms cho bác sĩ biết.
    Thế là 5 day trôi qua trong vô vọng, mình nóng rụt vì còn zề quê en tết mà chưa thấy em nó zề nên gọi điện thì bác sĩ nói chéc không kịp em ởi, mấy chổ ship hàng không nhận hàng nữa, thôi có gì để ra tết em hỉ, đến nước này thì chỉ có dạ cho rồi chứ lồm gì nữa. Bùn tập 1
    Ra tết cũng gần hết cái tháng diên vẫn chưa thấy em nó zề lại nóng ruột gọi điện kg bét máy, rồi sms kg thấy trả lời, sms trên fb, vào fb của bác sĩ viết sơd ta tút cũng bẹt vô âm tín. Mấy ngày sau gọi lại thì thì may quá bác sĩ đã nghe máy và bác có nói là có nhận được sms thôi để ngày mai anh chiển. Mừng quá
    Thế là 2 day sau em nó cũng đã zề đến nơi.
    Mang về mở ra thì than ôi mừng chưa kịp dứt thì nỗi bùn và bực bội trong người lại nổi lên, không thể tin nỗi là chiện gì xảy ra với nó nữa
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Cái bịnh diện ni công nhận thoáng kinh, gởi đi có 2 cái, 1 đầu 1 rì mốt (kg có pin) mà nhận thì 1 đống, trong cái 1 đống nớ trong cái đầu bay ra mấy miếng gãy hết chân vẹn, thêm 2 viên pin cho cái rì mốt, 1 cái a đốp tơ, 1 cái phít cắm, còn cái khay gén HDD thì biến mất (chéc là thố bớt gởi cho nhẹ). Nói thiệt chứ nhìn là em cạn lời lun. Đơ như cây cơ lun
    Gọi điện hỏi thì nói là do người vận chiển. Hết lời

Chỉnh sửa cuối: 25/2/17
  2. Building

Đã được cảm ơn:
    429
    Cái vụ Smart Karaoke Player bản quyền kích hoạt thế nồ vậy bác?

3. phithien

phithien Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    146
    Nhìn nó thảm quá vậy bác. ko nhận ra được là model gì luôn :D

4. Building

Đã được cảm ơn:
    429
    Hàng của mình mà nhìn cũng không nổi luôn bác ơi, tháo cái thùng ra mình muốn vứt luôn cho hấn lành, nhìn khủng khíp thật. Em nó là con T8 Plus. Nếu không do nguồn điện nhà mình thì cũng không hề gì hỏng được. Mình dùng cũng hơn 5 year rồi

5. davidbeckham_nd

davidbeckham_nd Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    706
    Nghề nghiệp:
    Import & Export
    mịa cái gọi là sửa mất công mất đạn mất hết cả niềm tin , toàn bọn tà lưa

Building cảm ơn bài này.
  6. Building

Đã được cảm ơn:
    429
    Tổng tiền em nó ngốn hết 678k, (110k, gửi bổ đổm an toàn, 500k tiền sữa, 68k tiền nhận)

7. Building

Đã được cảm ơn:
    429
    Ai mua hàng online nhìu chắc chắn cũng biết 1 điều là kèm pin là sẽ đi rất lâu, nên mình thố pin rì mốt ra gởi, khi nhận nó còn khuyến mãi cho 2 viên pin, kèm theo cái a đốp tơ tồ lô, 1 cái phích cắm, mình cũng không hỉu nổi nó gởi nó nhét mấy cái của nợ đó zô lồm cái gì lun

8. oldfriend

oldfriend Moderator

Đã được cảm ơn:
    187
    Nghề nghiệp:
    Trader
    chỗ sửa đường 3/2 này uy tín kém lắm, hình như chuyển địa điểm mấy lần cũng trên đường 3/2, có đến 1 lần. Thôi thì sau này con nào hư thì thanh lý ve chai còn thu hồi được chút tiền cafe chứ đổ tiền vô sửa lại ôm tức thêm.