[Phiêu Lưu] The King of Staten Island 2020 1080p BluRay Atmos 7.1 x264-HDT ~ Ông Vua Đảo Staten

Thảo luận trong 'Files.pw' bắt đầu bởi hungdaita, 1/9/20.

1. hungdaita

hungdaita Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,826,616
    Nghề nghiệp:
    Encoder ~ Share more share
    The King of Staten Island 2020 1080p BluRay DD+7.1 x264-iFT
    {Internal}
    Ông Vua Đảo Staten
    Pete Davidson, Bel Powley, Ricky Velez

iFT PRESENTS

RELEASE NAME.....: The.King.of.Staten.Island.2020.1080p.BluRay.DD+7.1.x264-iFT
    RELEASE SIZE.....: 18.9 GiB
    RUNTIME..........: 2 h 17 min 15 s
    VIDEO CODEC......: AVC x264 [email protected]
    FRAMERATE........: 23.976 fps
    BITRATE..........: 17.9 Mb/s crf 18.2
    RESOLUTION.......: 1920 x 804p
    AUDIO............: English E-AC3 DD+7.1 @ 1 536 kb/s
    AUDIO2...........: English Commentary with director Judd Apatow and actor/co-writer Pete Davidso
    SOURCE...........: Own Remux
    SUBTITLES........: English Full / SDH .srt Frech Full
    RELEASE DATE.....: 15/08/2020
    IMDB.............: https://www.imdb.com/title/tt9686708/
    ENCODER..........: Mocunaman @ iFT

NOTES...: Subs OCR´d by johnnydeep thanks mate

GREETZ..: dvd-ed2k EVO No1 JATO capBd Hellboy (MiBR) hungdaita CHC Jack johnnydeep Nelsokege

CONTACT US: [email protected]

x264 LOG

x264 [info]: frame I:1369 Avg QP:15.86 size:255632
    x264 [info]: frame P:36774 Avg QP:16.60 size:125973
    x264 [info]: frame B:159309 Avg QP:17.66 size: 84646
    x264 [info]: consecutive B-frames: 1.6% 1.1% 4.5% 6.1% 13.4% 56.3% 8.0% 1.4% 2.2% 1.8% 1.6% 1.0% 1.0%

encoded 197452 frames, 17.95 fps, 17939.47 kb/s, 17612 MB

encoding duration 3:03:20

*Zoned dark scenes

Scott has been a case of arrested development ever since his firefighter father died when he was seven. He's now reached his mid-20s having achieved little, chasing a dream of becoming a tattoo artist that seems far out of reach. As his ambitious younger sister heads off to college, Scott is still living with his exhausted ER nurse mother and spends his days smoking weed, hanging with the guys - Oscar, Igor and Richie - and secretly hooking up with his childhood friend Kelsey. But when his mother starts dating a loudmouth firefighter named Ray, it sets off a chain of events that will force Scott to grapple with his grief and take his first tentative steps toward moving forward in life ...

Google Thần Chưởng:

Scott là một trường hợp phát triển bị bắt kể từ khi người cha lính cứu hỏa của anh qua đời khi anh lên bảy. Anh ấy giờ đã ngoài 20 tuổi nhưng thành tựu không nhiều, theo đuổi ước mơ trở thành một nghệ sĩ xăm hình dường như xa vời với tầm tay. Khi cô em gái đầy tham vọng của mình bắt đầu vào đại học, Scott vẫn sống với người mẹ y tá ER mệt mỏi của mình và dành cả ngày để hút cỏ, đi chơi với các anh chàng - Oscar, Igor và Richie - và bí mật kết nối với người bạn thời thơ ấu Kelsey. Nhưng khi mẹ anh bắt đầu hẹn hò với một người lính cứu hỏa ồn ào tên là Ray, điều đó đã đặt ra một chuỗi các sự kiện buộc Scott phải vật lộn với nỗi đau của mình và thực hiện những bước dự kiến đầu tiên để tiến về phía trước trong cuộc sống ...

Source / iFT / FGT

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Phải chuột vào ảnh, mở với thẻ mới để xem ảnh lớn.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Full Screenshots:

☆☆☆ Gallery => Click Vào Link Để Xem Ảnh Lớn ☆☆☆

☆☆☆ Click Vào Link Để Xem Trailer ☆☆☆

One Link :

[​IMG] Donate => Build PC mới để Encode & Upload phục vụ các bạn ! [​IMG]
    Các bạn Donate click link này để lấy thông tin CK: Donate Ủng Hộ hungdaita

Số tiền Donate hiện tại mới được 1/3 số cần thiết. Mỗi bác chỉ Donate chút xíu, một người thì ít, nhiều là góm gió thành bão cũng sẽ giúp dc mình rồi !
    Mong các nhà hảo tâm Tiếp Tục ra tay tương trợ ... Xin chân thành cảm ơn !

Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

[​IMG] Donate => Build PC mới để Encode & Upload phục vụ các bạn ! [​IMG]
    Các bạn Donate click link này để lấy thông tin CK: Donate Ủng Hộ hungdaita

Số tiền Donate hiện tại mới được 1/3 số cần thiết. Mỗi bác chỉ Donate chút xíu, một người thì ít, nhiều là góm gió thành bão cũng sẽ giúp dc mình rồi !
    Mong các nhà hảo tâm Tiếp Tục ra tay tương trợ ... Xin chân thành cảm ơn !

Lưu Ý Khẩn: Các bác làm ơn tắt hết mọi loại trình chặn Quảng Cáo như Ad Block Plus ... etc ... trước khi tải Link Files.pw.
    Vì nếu không tắt trình chặn Quảng cáo thì mình sẽ không được tính lượt tải về khi các bác tải hoàn tất.
    Như vậy rất thiệt thòi cho Uploader như mình. Các bác thông cảm làm theo hướng dẫn giúp mình nhé !

Phụ Đề

Subscene - Subtitles for this Movie

Mong mọi người đăng bài phản hồi " Phim hay ! Mong bạn chia sẻ thêm nhiều phim hay nữa ! "
    để giúp mình có thêm động lực chia sẻ thêm nhiều phim Bom Tấn cho các bác ! Thanks all !

Bản 720p :
    The King of Staten Island 2020 720p BluRay DD5.1 x264-iFT {Internal} = 8.73 GB

The King of Staten Island 2020 720p BluRay DD5.1 x264-MTeam {Internal} = 7.12 GB

Bản 1080p :
    The King of Staten Island 2020 1080p BluRay DD+7.1 x264-iFT {Internal} = 18.86 GB

The King of Staten Island 2020 1080p BluRay TrueHD Atmos 7.1 x264-MTeam {Internal} = 23.62 GB

Bản 1080p Blu-ray REMUX FULL CHAPTER:
    The King of Staten Island 2020 1080p Blu-ray Remux AVC TrueHD Atmos 7.1-iFT {Internal} = 33.57 GB

2. nhanchaukp

nhanchaukp Active Member

Đã được cảm ơn:
    239
    cảm ơn bạn đã share

3. minhduc117_6543

minhduc117_6543 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    3,912
    Cảm ơn ạ