[MULTI] [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Thảo luận trong 'Phim bộ - Series' bắt đầu bởi meocon, 9/4/13.

1. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065

NỘI DUNG​

Bộ phim truyền hình về một hồ ly nam (cáo chín đuôi). Choi Kang Chi (Lee Seung Gi) là nửa người nửa thú. Mặc dù anh không phải là con người nhưng anh phải đấu tranh để sống cuộc sống của một con người.

NHÂN VẬT

Mã:

Tks Việt Sub : KITES , KST

Nhấn nút Cảm ơn (dưới chân bài) để thấy link!

Chỉnh sửa cuối: 26/6/13
  2. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065
    Chỉnh sửa cuối: 16/4/13
  3. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065
    Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Tập 2 Việt sub

Chỉnh sửa cuối: 16/4/13
    SteveDo, Ha Minh Nguyen and fsvnhd like this.
  4. kurasami

kurasami New Member

Đã được cảm ơn:
    5
    Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Bạn ơi có phim Tình sử Jang Ok Jung không ? có up lên link down chia sẻ với ><

5. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065
  6. kiemkhachlangtu

kiemkhachlangtu Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,902
    Re: Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Bố này chuyên gia đi sao chép, ăm cắp link của diễn đàn khác để post lại vào đây và cho ẩn link kiếm thanks. Nói hoài mà cũng chẳng chừa cái thói xấu mà theo quy định của diễn đàn HDVIETNAM thì gọi là " vi phạm nội quy. Đề nghị các mod vào nhắc nhở bạn này đi:
    Và so sánh link thì giống 100% link của các bạn subteam up bên kites:
    Thông báo - Kites - We Fly

Tất cả các topic của bạn này lập nên đều lấy link từ web khác như là kites, dienanh, film4u, kst. sau đó đem post lại vào đây là ẩn link để bắt mọi người bấm thanks nhằm để bạn này câu thanks. Mấy phim gần đây bạn này post là tân tiếu ngạo giang hồ, mật danh Iris 2, tùy đường diễn nghĩa đều là hàng copy link cả, mình và vài bạn khác đã vào nói , góp ý nhiều lần mà bạn này ko nghe, đợi bị tố cáo thì mới chịu bỏ hide link. Mình thấy bạn này ko những ko rút kinh nghiệm mà còn tiếp tục vi phạm nội quy post link của diễn đàn HDVIETNAM nên mình mới vào vạch trần thôi. Chia sẽ phim cho mọi người là 1 điều nên làm, nhưng chia sẽ link phim ko phải của mình mà cứ hide hoài thì mình thấy hình như ko hay cho lắm nên mới vào nói thôi. Nếu như nội quy diễn đàn HDVIETNAM cho phép hide những link ko do chính mình up mà là link của người khác thì lúc đó bạn tha hồ mà hide.

Chỉnh sửa cuối: 11/4/13
    abmfilm cảm ơn bài này.
  7. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065

Mình up host upfile nha bro .

8. kiemkhachlangtu

Đã được cảm ơn:
    1,902
    Re: Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Bạn đi copy cái link torrent của kites rồi tải lên upfile thôi chứ thực ra cái link torrent là của subteam up bên kites. có gì khác đâu ? chỉ thấy mức độ của bạn càng tinh vi hơn thôi. có giỏi thì tự mình làm ra link torrent, Fshare rồi up cho mọi người, lúc đó tha hồ mà ẩn link thì chẳng ai vào nói

9. kiemkhachlangtu

Đã được cảm ơn:
    1,902

Hôm bữa vụ tân tiếu ngạo giang hồ tui và mấy bạn nữa cũng vào nói, thấy có rút kinh nghiệm, bây giờ lại y như cũ.

10. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065

Bạn là sub team bên film4vn đúng ko ? bạn tự làm sub thì tự làm đi , mình up file torrent lên cho môi người down vì ko lấy file dc , sau đó sẽ up lên host .

11. kiemkhachlangtu

Đã được cảm ơn:
    1,902

link torrent ai mà ko lấy file được ? bạn càng nói thì càng thấy sự ngụy miệng cho cái sự sao chép copy link . file torrent là của người khác bạn up lại lên upfile rồi nói của bạn và đem đi hide link. cái này cho thấy mức độ sao chép của bạn tinh vi hơn ngày xưa. ví dụ có 1 người A up phim lên Fshare, sau đó 1 người B copy cái link Fshare đó dán sang word hoặc rồi up file word đó lên Upfile rồi đem đi ẩn link upfile đó . rồi member tải file word trên upfile đó ra rồi mở word ra lấy link Fshare mà tải. Vậy là xem như link Upfile chứa link Fshare đó là của người B ? Bản chất thực sự thì link Fshare kia vẫn là link gốc, còn link upfile chỉ là cái công cụ che mắt cho sự ăn cắp hàng của người B mà thôi. Làm kiểu này thì ko cần ai upload nữa, cứ đi copy link của người khác rồi up lên upfile tìm thanks thì thật là quá sướng.

12. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065
    Ðề: Re: Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

Mình ko nói link của mình nha .
    Mình up file torrent lên đây vì các bạn muốn coi phim mà ko lấy file torrent dc bên KITES , các bạn nhờ mình lấy file giúp , nếu bạn ko biết thì đừng nói bậy .

13. kiemkhachlangtu

Đã được cảm ơn:
    1,902
    Re: Ðề: Re: Ðề: [MBC 2013]Cửu Gia Thư/ Goo Family Book/ 구가의서 Lee Seung Gi, Suzy - 720p - HDTV

ok, vậy là bạn đã thừa nhận link torrent là của bên kites. Bạn lấy qua đây thì vui lòng bỏ hide vì đó ko phải là link do bạn tự up.
    Vui lòng đọc cái nội quy của HDVIETNAM:
    http://www.hdvietnam.com/diendan/2-noi-quy-thong-bao/122139-noi-quy-chinh-thuc.html#post1282217

Có người đã nhắc nội quy cho bạn rồi thì phải ? nhưng bạn ko thèm đọc chăng ? hay cố tình quên lãng ?
    http://www.hdvietnam.com/diendan/57...-tuy-duong-dien-nghia-nghiem.html#post4801321

14. otcon

otcon Member

Đã được cảm ơn:
    14

thanks bạn nhìu mong bạn sẽ up tiếp cho bọn mình xem, không ai có nick bên kites vì vậy chỉ có thể hy vọng vào bạn up link lên cho tụi mình

15. red_devil_vt_92

red_devil_vt_92 Member

Đã được cảm ơn:
    8

hy vọng bác meocon tiếp tục post link phim này :)

16. red_devil_vt_92

red_devil_vt_92 Member

Đã được cảm ơn:
    8

hình như có tập 3 rồi, bác meocon up cho anh em đi :D

17. meocon

meocon Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    8,065

Chiều ý bác luôn

Tập 3 Việt sub

Chỉnh sửa cuối: 27/4/13
  18. red_devil_vt_92

red_devil_vt_92 Member

Đã được cảm ơn:
    8

Ha Minh Nguyen and fsvnhd like this.
  19. lythongfast

lythongfast Member

Đã được cảm ơn:
    12

Thank 4 share !!!!!!!!!!!!!!!!!!

20. kurasami

kurasami New Member

Đã được cảm ơn:
    5

Mong bạn up ep 4 sớm thank bạn nhiều vì đã chia sẽ link down .