Chương Trình Sinh Nhật HD Việt Nam Lần 7 tại Văn Thánh

Thảo luận trong 'Sự kiện HDvietnam' bắt đầu bởi DAIYOU, 5/7/15.

1. DAIYOU

DAIYOU Active Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Cảm ơn các bác đã đọc qua .

Chúc HD Việt Nam luôn lớn mạnh.

Chỉnh sửa cuối: 7/7/15
  2. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282
    Ðề: Chương Trình Sinh Nhật HD Việt Nam Lần 7 tại Văn Thánh

chương trình nào dù chuẩn bị kỹ đến đâu (HDVN đã chuẩn bị trong gần 1 tháng) cũng có những thiếu sót bác ạ :)

Clip minh họa các món quà của nhà tài trợ và logo thì BTC có phát ở đầu chương trình, chắc bác không để ý nên không thấy.

Mọi hội HD địa phương trên HDVN đều như nhau.
    Bác mong muốn mọi người lên chụp hình chung, vậy lúc kết thúc bữa tiệc bác có lên đề nghị với BQT HDVN chưa ạ, trong khi em đứng đó chụp hình cho mọi người, sao bác không tới chung vui?

Bác cũng thấy, em và BQT chỉ có khoảng 6 người để lo liệu cho tất cả mọi việc cả chương trình sinh nhật, ai cũng chạy bở hơi tai từ 10h sáng cho đến 9h tối, chắc chắn là có những cái không thể quán xuyến được. Những thiếu sót trong việc tổ chức lần này rất mong được các thành viên thông cảm. Chúng ta đến chung vui với sinh nhật HDVN, đó là điều quan trọng nhất, nhờ HDVN mà chúng ta biết và quen nhau.

Rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của bác, BTC sẽ rút kinh nghiệm để lần sau được trọn vẹn hơn.

3. davidhand

davidhand Moderator

Đã được cảm ơn:
    142
    Nghề nghiệp:
    Petroleum

Hôm qua mình đến rất sớm (3:00pm), thấy các bác trong BQT rất tất bật và vất vả cho khâu tổ chức - chuẩn bị, có lẽ do thiếu nhân lực. Nói chung thì có nhiều điều ACE cũng nên thông cảm cho các bác ấy. Điều quan trọng nhất và cũng là điều mong mỏi nhất của AE HDVN ở xa như AE HDVT là được đến chung vui và có dịp giao lưu gặp mặt ACE trong BQT và AE ở các hội HD địa phương khác thì đã đạt được, còn những vấn đề khác thì cũng ko quá coi trọng lắm. Tất nhiên thì càng khắc phục được những thiếu xót thì càng tốt, hy vọng là những event lần sau sẽ càng hoành tráng và hoàn hảo hơn! :)
    Thay mặt ACE hội HDVT, mình xin được gửi lời cảm ơn BTC đã tổ chức cho ACE HDVN một buổi SN - gặp mặt thật hoành tráng và vui vẻ!
    Regards,

P/s: Các bác phó nháy hôm qua cho show cho AE vài tấm hình đi nhỉ! :)

4. learninternet

learninternet Member

Đã được cảm ơn:
    2

Đồng ý, thấy dàn quản trị chụp ảnh nhiều lắm mà chưa show hàng + viết bài mừng sinh nhật

5. Uchiha_Madara

Uchiha_Madara Nghỉ hưu

Đã được cảm ơn:
    4,282

bài đã lên ở đây nha bác :)

6. diepvien146466

diepvien146466 Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Theo quan điểm cá nhân mình thì với số lượng BQT chỉ có 6 người mà tổ chức được chương trình như vậy đã là một thành công rồi ạ. Cảm ơn BQT đã tạo cơ hội để mọi người gặp gỡ giao lưu.
    Để lần sau BQT đỡ vất vả thì các bác có thể kêu gọi sự đóng góp công sức của tất cả thành viên HD, bác nào có thời gian và năng lực tổ chức sẽ tham gia cùng BQT để buổi SN đạt kết quả tốt đẹp hơn. Thân.